Fletch

Mình vừa dùng rất nhiều phần mềm chuyển đuôi từ flv sang mp4 nhưng đều hiện lên dòng chữ :

E:\MUSIC\ALBUM\Hãy về đây bên anh.FLV' is not a valid media file or its format is not supported ( mình lưu nhạc ở ổ E) giúp mình với.

Daith

lỗi trên nói rằng: "Hãy về đây bên anh.FLV không phải là một phương tiện truyền thông tập tin hợp lệ hay định dạng của nó không được hỗ trợ"

Sữa lỗi: để file cần convert là không dấu(hay không dấu và khoảng trắng luôn).Khi convert xong thì ta sẽ đổi tên file đó lại sau

tctuvan

Nghiêm cấm việc đặt tên tiếng Việt cho các loại file mà. Sẽ có phần mềm vẫn chạy được, nhưng đa số là không chạy được. Bạn chuyển tên file thành không dấu là ok ngay

File con xem dc la convert dc. xem laj soft cua ban co ho tro dinh dang flv không nhe ...nho bo dau tieng vjet name file. không dc nua thi tai pc you. Phần mềm tui convert dum cho

huynhnhu191

pksiremu_x7 không dc mấy pr ơi Bạn thử dùng Xilisoft Video Converter Ultimate thử xem . Soft này mạnh lắm, hỗ trợ cả tiếng Việt
quyttht File con xem dc la convert dc. xem laj soft cua ban co ho tro dinh dang flv không nhe ...nho bo dau tieng vjet name file. không dc nua thi tai pc you. Phần mềm tui convert dum cho Còn bạn nhớ gõ tiếng Việt luôn nha

Dương Tuấn Bạn thử dùng Xilisoft Video Converter Ultimate thử xem . Soft này mạnh lắm, hỗ trợ cả tiếng Việt

Còn bạn nhớ gõ tiếng Việt luôn nha Onl bang dt sony không viet dc thog cam nghen

Các chủ đề có liên quan khác