hanivn

dm như cái cl ý chặn chặn thế thì về mẹ thời (gian) đồ đá đi dùng internet làm gì hỏng hết công chuyện của ngta

pjm_boys

chán thế. mịa bọn điên, ngay cả webcache của google cũng không vào được nữa. chó má. tức quá không chịu dc.

quang_binh80

vậy là blogspot,webtranslate,webcache của google bị chặn hết

kiểu này có khi mình đổi sang isp khác thôi,ai dùng fpt hay viettel cho mình hỏi bên đó có bị chặn không ạ?

Enrico

vào được nhưng đến đăng bài mới hay chỉnh bài là lại không load được

lilko0ny vào được nhưng đến đăng bài mới hay chỉnh bài là lại không load được cái không load được bài là do blogger đang nâng cấp

huucong246

bạn ơi k có đâu mình và nhiều bạn bè của mình chẳng ai bị chặn cả ... mình đang làm 1 trang chơi GA ... vẩn vào vẩn post bài bình thường bạn ah .... ..... có lẽ máy của chủ topic có vấn đề rồi ....

Aundre

Mình dùng VNPT , vẫn vào bình thường mà, của tất cả người bị chặn à. lạ nhỉ, hì

---------- Bài thêm lúc 22:00 ---------- Bài trước là lúc 21:53 ----------

chrome080 Đcm bọn vnpt. Thu tiền của chúng tao rồi liếm *** cho bọn Cộng Sản Bạn ăn nói có văn hóa chút nhé. Dù biết là bức xúc, nhưng cũng đừng quá, liên quan tới vấn đề chính trị như vậy là không tốt

in242ni

lạ nhỉ,cùng là vnpt mà sao mình & 1 số ng` không vào dc mà nh ng` khác lại vào bt?

mình ở hn,hay là chỉ chặn ở mỗi hn thôi nhỉ?

luutruongvan

VNPT cũng chặn blogspot cũng như một số địa chỉ liên quan đến google.

Chả hiểu chặn , cấm làm gì nữa. thiếu gì cách hạn chế thông tin mà phải làm cái công chuyện không lấy gì làm văn hóa như thế này nhỉ

ngtuongvy lạ nhỉ,cùng là vnpt mà sao mình & 1 số ng` không vào dc mà nh ng` khác lại vào bt?

mình ở hn,hay là chỉ chặn ở mỗi hn thôi nhỉ? Mình thiên về khả năng của bạn. vì mình cũng ở HN và cả đám bạn mình cũng vậy.

VNPT nhả FB thì lại chặn Blogspot. đến là nản. Giờ mới nhận ra thật sai lầm khi chọn VNPT.

các chú VNPT có nghe thấy lời anh không.

Sao các chú không học tâpj Viettel ý. Khuyến mãi cước lắp đặt, tặng cước sử dụng. Các chú thử so sánh xem các chú kém VTel thế nào...

henry_d_880

Đúng là chán ngán cho VNPT. Mình mấy hôm nay đến cơ cũng không tài nào vào được Blogspot để xem bài. Ở nhà dùng mạng FPT vào ngon lành, đến cơ quan đụng vào VNPT là "bó tay" luôn.

ss2.virus

hai hôm nay mình cũng không đăng được bài nào hết.chỉ xem được thôi

ace đợi lát nghiên cứu rồi pót cách sửa

---------- Bài thêm lúc 19:33 ---------- Bài trước là lúc 19:30 ----------

vừa tìm được.xin anh em cái thanks

blogspot bị lỗi vậy đó, các bạn có thể khắc phục như sau:

Vào Bảng điều khiển -> vào Cài đặt Cơ bản:

Tích chọn "Trình chỉnh sửa cũ"

Dùng tạm cái này...sau vài ngày nó hết lỗi thì chọn lại "Đã cập nhật trình chỉnh sửa"

Link:

thuy_tien220486

Lạ nhỉ nhà mình vẫn vào bình thường, ở HCM, mỗi tội sáng mới bật máy vào web nó báo site not found đợi 2 phút vào bình thường.

Các chủ đề có liên quan khác