Anynnawg

Mình không thể đăng nhập yahoo, nó nói là do kết nối internet có vấn đề mặc dù máy mình kết nối internet bình thường, giúp mình với.

ha_online_1991

vista2100 Mình không thể đăng nhập yahoo, nó nói là do kết nối internet có vấn đề mặc dù máy mình kết nối internet bình thường, giúp mình với. Có thể bạn đặt proxy cho internet exploser,Bạn thử cách này xem sao.bật IE lên chọn tools -> internet options ->connections ->Lan setting bỏ tích ở prosy serve đi.OK->OK.bạn thử vào lại yahoo xem được ko.Nếu không làm được thì post cái hình lên nhé

gialang00719

Đối với các trình duyệt khác cũng làm tương tự như thế này à bạn???
hai871990 Có thể bạn đặt proxy cho internet exploser,Bạn thử cách này xem sao.bật IE lên chọn tools -> internet options ->connections ->Lan setting bỏ tích ở prosy serve đi.OK->OK.bạn thử vào lại yahoo xem được ko.Nếu không làm được thì post cái hình lên nhé

nhokGa_loveGirl

chuot_nhat88 Đối với các trình duyệt khác cũng làm tương tự như thế này à bạn??? trình duyệt khác thì làm cũng tương tự bạn ạ.

Đối với firefox bạn vào tools->nâng cathiết lập->tích vào không dùng proxy->OK->OK

Đối với google chrome bạn chọn options->Under the hood->Change proxy setting->Lan setting->bỏ tích ở proxy serve đi->OK->OK

---------- Bài thêm lúc 20:41 ---------- Bài trước là lúc 20:39 ----------

vista2100 nó đây

mình vừa làm theo cách của bạn mà không dc Bạn làm với các trình duyệt khác nữa nhé

Các chủ đề có liên quan khác