visonvn

Bỏ qua sự nhàn chán với cái hình nền desktop quen thuộc hàng ngày và cả chế độ screen saver cũ rick của windown . Hôm nay em sẽ gửi tới các bạn 2 phần mềm với hiệu ứng mưa rơi , gió thổi . các bạn cũng có thể đưa những tấm hình iu dấu của mình vào thư viện của chương trình để chương trình tạo hiệu ứng nha. các bạn cứ Dow về xài nếu còn thắc mắc thì em sẽ chỉ dẫn cụ thể .

còn đây là phần mềm tạo hiệu ứng bướm bay khi máy ở chế độ nghỉ. mà bướm của em rất là TO và ĐẸP . chứ không nhứ mấy chú bướm mà các bạn vẫn thấy đâu nha. Mời các bạn thưởng thức

TẤT CẢ ĐỀU FREE !
CÁC BÁC XEM NHỚ NÚT THANK DÙM EM NHA . để lấy tinh thần viết bài ấy mà.

quemoi_dn

Mình không dùng, nhưng vẫn thank lấy tinh thần, cố phát huy nha bạn . Up luôn cho những ai cần

be_can

Bác cài vào là biết liền . nói chung là chiếm ram không đáng kể đâu. hơn nữa nếu muốn tắt tạm thời (gian) thì mình click chuột phải trên task bar và exit . thế là xong. khi nào xài lại thì lại click vào biểu tượng trên desktop.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu thiết kế chế tạo mạch tích hợp thụ động và tích cực siêu cao tần sử dụng phần mềm thiết kế mạch siêu cao tần và công nghệ gia công mạch dải Khoa học kỹ thuật 0
T Xây dựng phần mềm chương trình quản lý đào tạo trường đại học Thủy Sản Luận văn Kinh tế 2
N VMware Workstation Pro v12.1.1 x64 + Key - Phần mềm tạo máy tính ảo An toàn - Tối ưu hệ thống 1
D Phần mềm my WIFI zone giúp tạo mạng wifi chia sẻ với mọi người InterNet 0
H Xây dựng công cụ tạo bài giảng điện tử mô phỏng phần mềm ứng dụng trong đào tạo điện tử (E-Learning) Công nghệ thông tin 2
J Phương pháp tạo giả định tối thiểu áp dụng để kiểm chứng phần mềm hướng thành phẩm Công nghệ thông tin 0
T FontCreator 9.0 - Phần mềm chỉnh sửa, tạo font tốt nhất Văn phòng - Office 2
T Easy GIF Animator Pro 6.2.0.53 pro việt hóa Silent – Phần mềm tạo ảnh động chuyên nghiệp Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
G CyberLink YouCam Deluxe 7.0.0623 Full - Phần mềm tạo hiệu ứng cho Webcam số 1 TG Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
M VMware Workstation 11.1.2 Build 2780323 Final Incl Serials - Phần mềm tạo máy ảo số 1 An toàn - Tối ưu hệ thống 0

Các chủ đề có liên quan khác