huhu không biết tại sao mà gmail của mình nó lại báo là thế này

Tài khoản Google: tui nhận được thông báo có nội dung 'Xin lỗi, tài khoản của bạn vừa bị vô hiệu hoá.'

Nếu bạn được chuyển hướng tới trang này từ trang đăng nhập, điều đó có nghĩa rằng chuyện truy cập vào Tài khoản Google của bạn vừa bị vô hiệu hoá.

ahoney0205

bạn không nhìn kỹ àh: "do bạn vừa cố tình vi phạm điều khoản". nó khóa trong chốc lát thôi

peminhanh

phongdatgl bạn không nhìn kỹ àh: "do bạn vừa cố tình vi phạm điều khoản". nó khóa trong chốc lát thôi Không phải chốc lát đâu, mình bị cấm đăng nhập vào gần 1 tuần rồi.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Wrong xem cái này có giúp ích được gì không

Vẫn không được bình nhập đi nhập lại mà vẫn báo là Xin lỗi, tài khoản của bạn đã bị vô hiệu.

hehehe...mình vừa sign in dc roài... hơi mất công tí nhưng nói chung là lấy lại dc là ok.nhưg không thik tạo nhiều account, mất công lại tương tự như tạotài khoản ma í...công cuộc của tui chỉ tốn có 2 cái email gửi cho Google Team thôi.ai cần tìm hiểu thêm thì liên lạc với mun để trao đổi thêm.

Stilleman

Bạn làm thế nào thì hướng dẫn cho anh em đi nào! Sao cứ phải úp mở thế!

hanjuri_37

ducduoc125789 Không phải chốc lát đâu, mình bị cấm đăng nhập vào gần 1 tuần rồi.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Vẫn không được bình nhập đi nhập lại mà vẫn báo là Xin lỗi, tài khoản của bạn đã bị vô hiệu. Bạn vào contact ú send cho họ 1 thông báo hay có thể gọi điện thoại. Mình bị rồi khi dùng gadget đang nhập nhiu tai khoản nhiều lần nên nó "vô hiệu hóa". Sau khi gởi mail và nhận phúc đáp từ google thì 24h sau sẽ mở lại tài khoản. Ngoài cách này ra không còn cách nào khác hết bạn à.

vlk29_dl

làm sao bây giờ ? ai giúp được mình không? bao nhiêu là dữ liệu đi tong hểt hả trời

À

Lần trước mình dùng tk google để up video không lành mạnh nên youtube và cũng bị như thế

Chắc bạn cũng thế rồi

baby_su_lovely

hic

Ban hướng dẫn minh cach trao doi voi google voi ,Minh von tieng Anh không dc tot .hichic

hop mail bi dong không bit sao lien he voi khach hang lun.co gi spam voi minh o yahoo [email protected]

rat vui dc su giup do cua ban

munkhin hehehe...mình vừa sign in dc roài... hơi mất công tí nhưng nói chung là lấy lại dc là ok.nhưg không thik tạo nhiều account, mất công lại tương tự như tạotài khoản ma í...công cuộc của tui chỉ tốn có 2 cái email gửi cho Google Team thôi.ai cần tìm hiểu thêm thì liên lạc với mun để trao đổi thêm.

chị mun chỉ dùm e đi chi ơi

hihiic

Các chủ đề có liên quan khác