Mọi người ơi cho em hỏi.em đang dùng mạng FPT chung với nhà hàng xóm(dùng dung lượng, không phải trọn gói).Em đọc trên mạng thấy bảo dùng phần mềm VLC có thể xem được 59 kênh truyền hình cáp miễn phí. Em vừa làm theo hướng dẫn,đã cài VLC và tải list kênh truyền hình(Down trên trang chủ của itv FPT), nhưng về lại không mở được (double click vào 1 kênh, ví dụ VTV1).có ai bít cái này chỉ cho em với. em Thank nhiều

phamvanphu90 Mọi người ơi cho em hỏi.em đang dùng mạng FPT chung với nhà hàng xóm(dùng dung lượng, không phải trọn gói).Em đọc trên mạng thấy bảo dùng phần mềm VLC có thể xem được 59 kênh truyền hình cáp miễn phí. Em vừa làm theo hướng dẫn,đã cài VLC và tải list kênh truyền hình(Down trên trang chủ của itv FPT), nhưng về lại không mở được (double click vào 1 kênh, ví dụ VTV1).có ai bít cái này chỉ cho em với. em Thank nhiều Kiểm tra xem mạng FPT của bạn có cho phép xem TV bằng VLC không (gọi lên tổng đài FPT để hỏi rõ). Hình như các gói Mega có dấu + mới cho phép xem TV bằng VLC hay sao (như MegaYou +...)

Sherburne

phamvanphu90 Mọi người ơi cho em hỏi.em đang dùng mạng FPT chung với nhà hàng xóm(dùng dung lượng, không phải trọn gói).Em đọc trên mạng thấy bảo dùng phần mềm VLC có thể xem được 59 kênh truyền hình cáp miễn phí. Em vừa làm theo hướng dẫn,đã cài VLC và tải list kênh truyền hình(Down trên trang chủ của itv FPT), nhưng về lại không mở được (double click vào 1 kênh, ví dụ VTV1).có ai bít cái này chỉ cho em với. em Thank nhiều mang fpt cho phep xem tv bang vlc! toi cung dung mang fpt,goi 6mgb! chuong trinh vlc chay tren nen .NET framework 3.5! ban thu xem lai xem may ban da update chua! neu chua thay thi ban vao windows update va cai dat! nhu the maoi xem dc!

Các chủ đề có liên quan khác