nôm na là thế này...mình muốn sẻ chia phần mềm mà mình biết,mình có thể nén nó bằng winrar........nhưng làm sao mình có thể sẻ chia cho các bạn bằng link mediafire...mong các bạn giúp đỡ !!!!!!!!!!!Thank nhiều......

thuylinh19803

vào mediafire, đăng kí 1 tài khoản free

tha hồ upload, dung lượng tối đa cho 1 file là 200MB

lop129hht

up len mediafire.com không cần dk mà vào phần upload mà up lên rồi copy link mà chia sẽ

Curtiss

đăng ký vào mediafire.com sau đó thì upload lên thôi nhưng có giới hạn 200mb

phamngoan8x

câu hỏi như đùa.nếu là thật thì vào đây mà đăng kí:
sau đó chon upload mà load lên rồi copy link sẻ chia thôi.

tranbinh_ha

Vào Mediafire.com đăng kí bằng cách nhập email của bạn vào.Nếu là tài khoản free mà dung lượng cần upload lớn thì nên cắt ra thành 200 MB 1 file bằng FFSJ hay vừa nén vừa cắt bằng Winrar (7zip) rồi up lên bằng tool hỗ trợ chuyên dụng như File and Image Uploader 6.0.0

raymous_md

Còn một cái nữa đó là upload lên 4shared. cái này chứa dung lượng đến 10GB lận đó bạn.

yuumi_yuumiko

ngochauk Còn một cái nữa đó là upload lên 4shared. cái này chứa dung lượng đến 10GB lận đó bạn. buồn cười nhỉ

luuly_maunho

nh0k_9x Vào Mediafire.com đăng kí bằng cách nhập email của bạn vào.Nếu là tài khoản free mà dung lượng cần upload lớn thì nên cắt ra thành 200 MB 1 file bằng FFSJ hay vừa nén vừa cắt bằng Winrar (7zip) rồi up lên bằng tool hỗ trợ chuyên dụng như File and Image Uploader 6.0.0 chữ ký bác hay hè, làm sao làm dc thế bác?? chỉ ae tham khảo với

Pell

mavuong1088 nôm na là thế này...mình muốn sẻ chia phần mềm mà mình biết,mình có thể nén nó bằng winrar........nhưng làm sao mình có thể sẻ chia cho các bạn bằng link mediafire...mong các bạn giúp đỡ !!!!!!!!!!!Thank nhiều...... Bạn vào trang mediafire.com, tạo 1 User miễn phí, rồi upload file, send link dow load là được mờ

miumiususu1

1 câu hỏi rất là ngây thơ

---------- Bài thêm lúc 21:36 ---------- Bài trước là lúc 21:28 ----------

p/s : vào mediafie đăng kí 1 tái khoản ,rồi upload phần mềm lên .Rồi copy link đó gửi cho tất cả người .Chúc thành công !

Các chủ đề có liên quan khác