các bạn đều biết muốn download từ trang Sharecash rất khó khăn nên nay mình lập topic này để giúp đỡ các bạn lấy link direct từ Sharecash. các bạn nào có nhu cầu thì cứ up link vào đây. Mình sẽ lấy link giúp các bạn trong thời (gian) gian sớm nhất.

thanks ban nhieu nhe, nhiều trang nước ngoài mỗi lần download là nó bắt làm survey chứ, trang này không phải sharecash nhưng cũng bắt làm survey nên nếu có thể thì giúp mình nhé

p/s: sao không thấy nút thanks nhỉ

kemdau1410

ngoctran14 thanks ban nhieu nhe, nhiều trang nước ngoài mỗi lần download là nó bắt làm survey chứ, trang này không phải sharecash nhưng cũng bắt làm survey nên nếu có thể thì giúp mình nhé

p/s: sao không thấy nút thanks nhỉ Mình chỉ lấy được link trên trang Sharecash.org thôi bạn ơi, còn những trang khác thì không được. Bạn đưa link của trang Sharecash thôi nhé

anhhiepvma

whiskysim link của bạn đây:

duyngadocton1992 link của bạn đây:

Chúc vui nhé

kiniem_2007

bạn cho yahoo đi, mình hay down trên đó mà k bít nên bó tay, hay là bạn chỉ dẫn cụ thể đi nhe

Kilydd

hộ mình cái link này nhé thanks bạn

redman001vn

burasax1: bạn cần get link nào cứ post lên đây mình lấy hộ cho vì mình có acc premium chứ không phải unclock survey hay dùng soft.

kid_253 link của bạn:

buivananh_xg

iuthuongquayve burasax1: bạn cần get link nào cứ post lên đây mình lấy hộ cho vì mình có acc premium chứ không phải unclock survey hay dùng soft.

kid_253 link của bạn: Thank bạn nhiều nhé, mình lần mò cả tối đến h mới được, không có nút thanks phải thanks bạn = mồm vậy ^^

nhimcon2509

Bạn lấy hộ mình file này, Thank trước nhé :)

Cái này là link rút gọn của nó hay sao í: )

Các chủ đề có liên quan khác