barabp

Bác nào biết cách khắc phục lỗi icon này trong windows 7 không . Đây là file FLV nói riêng và tất cả các file phim khác như avi , mkv . ... khi mở bằng KMP nó đều bị 1 Tờ giấy trắng bao bọc .trong khi đó máy bàn của em mở bằng KMP thì nó lại hiện nguyên xi icon của KMP mặc dù không ảnh hưởng gì nhưng em muốn biết lỗi này là sao và cách khắc phục Google chưa có câu trả lời .

PeLan_KuAnh

đâu phải cái gì google cũng có đâu bạn,nếu cái gì google cũng có thì đâu cần diễn đàn này làm gì.bạn có thể nói rõ hơn hơn 1 chút chứ vậy sao biết gì mà tư vấn cho bạn dc

redjupiter87 đâu phải cái gì google cũng có đâu bạn,nếu cái gì google cũng có thì đâu cần diễn đàn này làm gì.bạn có thể nói rõ hơn hơn 1 chút chứ vậy sao biết gì mà tư vấn cho bạn dc Thì mình nói rõ rồi đấy bạn thấy tờ giấy trắng bao bọc cái icon không . Bình thường nó hiện nguyên cái hình icon của KMP còn lần này nó lại có thêm tờ giấy trắng

meomeo_kute

Cái này coi đuôi gì rồi bấm phải chọn Open with ... rồi chọn phần mềm đọc nó là ok thôi.

thaothanh_298

Mình xin nói rõ thêm như thế này đó là file FLV nói riêng và tất cả các file khác như avi , mkv .... khi mình mở bằng KMP thì icon của nó lại có 1 tờ giấy trắng bao bọc xung quanh . còn máy bàn của mình thì nó hiện nguyên xi cái icon của KMP luôn thế mới không biết đây là lỗi gì và cách khắc phục

Harlake

saxx, cái này chỉ cần chỉnh lại cách hiển thị icon là dc mà.......

nhatminh_fff

phoenix159 saxx, cái này chỉ cần chỉnh lại cách hiển thị icon là dc mà....... Không đơn giản vậy đâu bạn ơi . Chỉnh tất cả rồi từ nó đều hiện 1 kiểu icon là như vậy . Mình nghĩ chắc cũng có nhiều người bị lỗi này lắm nhưng vì nó cũng không ảnh hưởng gì đến các file đó nên họ không hỏi thôi

nhatkycuatoi_14

kienbon2 Chỉ một cách duy nhất ... cài lại windows ! Đúng vậy mỗi lần bị như vậy là mình cài lại windows là hết nhưng không hiểu sao không có ai có cách khắc phục lỗi này hết sao

Igasho

ga_choai gỡ ra cài lại thử xem . Gỡ ra cài lại cả chục lần rồi người ơi

Đúng là bó tay thật

Iosep

cái này seach GG ra đầy cơ mà. hôm nọ mới chữa cho thằng bạn. cứ open with thành cái nào thì đồng loạt nó ra cái đấy hết. mà đặc biệt cái loại win7 này lại rất hay bị.

bạn xem ở 1 số topic này nhé :

còn rất nhiều nữa... nhưng tạm thôi .

vì mình sửa xong khoảng 2h sau thì nó lại bị .

lôi ra quán cài windows lại luôn. từ đó đến h` chơi XP suốt

tuy biện pháp cài windows là cái mà mình ít đề cập đến nhất và cũng ghét nhất. nhưng trong trường hợp này thì dường như các biện pháp đều chỉ là tạm thời. cứ sau 1 thời gian lại bị.

cơ mà trước dùng tuneup2011 backup lại icon lại xài tốt . bạn thử 1 cái xem thế nào

truongmynga_dx

mr_nỏm cái này seach GG ra đầy cơ mà. hôm nọ mới chữa cho thằng bạn. cứ open with thành cái nào thì đồng loạt nó ra cái đấy hết. mà đặc biệt cái loại win7 này lại rất hay bị.

bạn xem ở 1 số topic này nhé :

còn rất nhiều nữa... nhưng tạm thôi .

vì mình sửa xong khoảng 2h sau thì nó lại bị .

lôi ra quán cài windows lại luôn. từ đó đến h` chơi XP suốt

tuy biện pháp cài windows là cái mà mình ít đề cập đến nhất và cũng ghét nhất. nhưng trong trường hợp này thì dường như các biện pháp đều chỉ là tạm thời. cứ sau 1 thời gian lại bị.

cơ mà trước dùng tuneup2011 backup lại icon lại xài tốt . bạn thử 1 cái xem thế nào Dùng tuneup backup icon như thế nào bác ơi chỉ hộ em phát với

kiss_wind_07

bạn cứ thử mấy cái topic trên kia xem được k đã.

nếu không được thì bạn cứ tải tuneup Cr-ack về xong xuôi đã! rồi tối mình up ảnh lên cho ^^. bh` mạng lag quá.

bạn thông cảm

keokeohaha

Thử rồi bác ơi . không được mà lỗi các topic đó là lỗi short cut mà # cái của mình

lylac31082004

Theo mình:

Bạn chỉ chuột phải vào file nhạc đó -> open with -> window media player -> ok xem sao. Thử dùng window media player xem có dùng được không.

kh0x47

hì,cái này vui thiệt đó. bạn thử gỡ kmp ra rồi cài bản protatol

hay bạn gỡ ra chạy nó bằng wmp hay k-life trước rồi cài lại cái kmp. cách khắc phục của mình là như vậy,chắc cũng chỉ mất 10-15p.

chúc bạn vui

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B LỤC TUNG HAI SÀN : PGD Cổ phiếu dầu khí vàng ròng còn lại duy nhất trên thị trường, chưa tăng !!! Tài chính, Chứng khoán 9
D thực trạng và giải pháp nâng cao chất lượng công tác soạn thảo và ban hành văn bản tại Trường mầm non xã Kim Sơn – Huyện Lục Ngạn Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên Cứu Chế Tạo Màng Bao Gói Khí Quyển Biến Đổi (MAP) Ứng Dụng Để Bảo Quản Vải Thiều Lục Ngạn Nông Lâm Thủy sản 0
D So sánh nhân vật nữ trong Truyền kỳ mạn lục của Nguyễn Dữ và Truyền kỳ tân phả của Đoàn Thị Điểm Luận văn Sư phạm 0
D Phụ lục Nghiên cứu chất lượng cuộc sống của bệnh nhân sau mổ nội soi cắt túi mật do sỏi Y dược 0
D Cách sửa lỗi mục lục khi chuyển từ Docx sang PDF Văn phòng - Office 0
H Tăng cường huy động vốn tại NHNN&PTNT huyện Bình Lục – Hà Nam Luận văn Kinh tế 0
M Tìm hiểu thể thơ thất ngôn xen lục ngôn trong Quốc âm thi tập của Nguyễn Trãi Kiến trúc, xây dựng 0
D Vishnu Giáo Ở Đông Nam Á Lục Địa Từ Những Thế Kỷ Đầu Công Nguyên Đến Đầu Thế Kỷ XIII Lịch sử Thế giới 0
N Hoàn thiện công tác kế toán huy động vốn tại ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn huyện Lục Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác