tangbangtroi476

Tình hình là thế này, thấy có nhiều pác cũng thức khuya ra phết, thế nên em lập topic này xem có bao nhiêu pác cùng cảnh ngộ ấy.

Đêm hôm khuya khoắt đạo tặc nhiều lắm đấy các pác ạh, thế nên các pác tụ họp lại thành 1 hội có gì mình giúp đỡ nhau chứ nhểy. Tối lửa tắt đèn có nhau mừ (cấm nghĩ bậy àh nha)

Đấy kìa có đạo tặc kìa các pác, vào hội lẹ nào, em mở toang cửa mời các pác vô rùi đấy nhé.........mại dô mại dô

Điều kiện gia nhập hội: rất chi là đơn giản, y như cái tên của hội ấy, chỉ cần bạn thỉnh thoảng có onl khuya (chỉ cần thỉnh thoảng thui chứ không nhất thiết phải thường xuyên) và có vào topic 8, tâm sự, sẻ chia ..... với tất cả người, đồng thời (gian) hú 1 tiếng là muốn nhập hội là vừa trở thành mem của hội rùi đó, very easy nhỉ.

Ai muốn vào hội thì hú em 1 tiếng nhé, đừng để em bơ vơ tội nghề nha, nhớ hú em thì em mới biết để mà add mem đó nha! Àh hú em rùi thì onl ở top thường vào các tối nha, đừng có hú 1 tiếng rùi đi luôn đó.

Không phải đêm nào Trang cũng onl được thế nên bạn nào nhập hội mà Trang chưa kịp add mem thì đừng giận Trang nha

P/S: Vì hội mới lập nên còn hiu quạnh, tất cả người tham gia nhiệt tình nha (nếu có onl khuya ấy, hjhj)

Thân gửi các mem của hội, vì hội là hội onl khuya nên Trang chỉ mong hội hoạt động vào buổi tối thui, thế nên hằng tối mem nào mà onl thì đưa hội mình lên bài viết mới nhất để hội mình được những ai onl khuya biết đến nhé!

Thông báo, tin khẩn cấp: vì Tr không thể onl thường xuyên được, vậy nên có 2 mem tích cực của hội sẽ hợp tác quảng bá "thương hiệu" của hội tới tất cả người (hí hí, nghe hoành tráng nhỉ), xin trân trọng giới thiệu

Hội phó miền Bắc: huytu87

Hội phó miền Trung: svktkt

Mọi người nhiệt liệt vui nghênh nào

Mem 1: thuytrang899................... Mem 2: huytu87................... Mem 3: svktkt

Mem 4: Thích Đủ Thứ................... Mem 5: mía......................... Mem 6: tichtac1989

Mem 7: Love You......................... Mem 8: Lê Thị Nương............ Mem 9: quangvuact

Mem 10: timcoimong.................... Mem 11: d2dexpress............. Mem 12: hoa nho

Mem 13: nguyenloankt................. Mem 14: thaoho_89.............. Mem 15: kern

Mem 16: thanhngatb.................... Mem 17: tucongtu................ Mem 18: whitetigon_

Mem 19: abeo ............................. Mem 20: khanh_pag. ........... Mem 21: Giángcom

Mem 22: lehoangthien.................. Mem 23: du du dangye.......... Mem 24: Sonacc

Mem 25: Susun ........................... Mem 26: MsTram_PCO

Mẹ ơi, mưa,

Lại còn có sấm,

Thêm chớp chớp, nháy nháy nghiêng đầu

Sao ngủ giờ mẹ hỡi, mẹ ơi!

:)(:)((

Glyn

Lâu rồi không vào, nick cũ bị khóa mất rồi, giờ mình vừa lập nick mới nè, tất cả người đi ngủ muộn ghê! Chúc cả nhà một tuần mới vui và hạnh phúc, làm chuyện hăng say, tiền vào liền tay, hehe....

Barrlow

Nguyên văn bởi thuytrang899

Tình hình là thế này, thấy có nhiều pác cũng thức khuya ra phết, thế nên em lập topic này xem có bao nhiêu pác cùng cảnh ngộ ấy.

Đêm hôm khuya khoắt đạo tặc nhiều lắm đấy các pác ạh, thế nên các pác tụ họp lại thành 1 hội có gì mình giúp đỡ nhau chứ nhểy.

Đấy kìa có đạo tặc kìa các pác, vào hội lẹ nào, em mở toang cửa mời các pác vô rùi đấy nhé.........mại dô mại dô

Oạch. 2 topic tương tự nhau rùi đó em. chị tưởng co ai copy bản của em nên vào xem cơ... cẩn thận không là bị coi là câu bài đó (đọc lại nội quy diễn đàn nha) keke...

Nguyên văn bởi thuytrang899

Đêm hôm khuya khoắt đạo tặc nhiều lắm đấy các pác ạh, thế nên các pác tụ họp lại thành 1 hội có gì mình giúp đỡ nhau chứ nhểy.

hehe chị Trang giờ chị là chủ cái top này à nha..kakaa..lần này thì em chắc chắn 100%..hì hì..em vào ủng hộ chị nè..hì hì..hy vọng ở đây đông đúc chật chội nghẹt thở chị nha...lạy trời lạy phật..hì hì

Anwar

Nguyên văn bởi whitetigon_

Oạch. 2 topic tương tự nhau rùi đó em. chị tưởng co ai copy bản của em nên vào xem cơ... cẩn thận không là bị coi là câu bài đó (đọc lại nội quy diễn đàn nha) keke...

Ơ, mục đích 2 topic khác nhau mà chị, topic kia em lập để tất cả người tâm sự ấy, còn topic này là để những ai hay onl khuya muốn tụ lại thành 1 hội thì vào mà, hjx, em có ý gì xấu đâu, mà câu bài là gì hả chị, em không hiểu?

Mà em thấy xem ra topic này lẫn topic kia cũng ế như nhau rùi, đêm khuya tất cả người KẾT 1 mình hơn thì phải

vitga_11a2

Cho 1 chân

thuk khuya

onl muộn nào

cả ngày đi làm

túi mới đk onl thoải mái ở nhà

hihi

quanchua9x

Nguyên văn bởi huytu87

Cho 1 chân

thuk khuya

onl muộn nào

cả ngày đi làm

túi mới đk onl thoải mái ở nhà

hihi

OK, bác là mem thứ 2 đó, có bạn nào thì kêu nhập hội luôn nha

---------- Post added at 06:15 ---------- Previous post was at 05:56 ----------

huongthu, quangvu, hoadai84, whitetigon, svktkt có vào hội không nhỉ để tr biết mà add mem ấy. hjhj

Các chủ đề có liên quan khác