Tháng 7 này em bắt đầu đk kê khai thuế qua mạng, khi đăng ký lần đầu các loại tờ khai thì tờ khai 01/GTGt e đk kê khai bắt đầu từ tháng 7 (Theo em hiểu thì đk tháng 7 nhưng vẫn nộp được tháng 6). Nhưng khi em nộp tờ khai tháng 6 thì không được, lên hỏi cán bộ thuế thì chị ấy bảo về đk lại, nhưng em vào có đk lại được đâu, chỉ đk bổ sung được thôi. Giờ em muốn đk lại tờ khai 01/GTGT sang tháng 6/2011 bác nào bảo em với, hôm nay 25 rồi :(

odin_lionhart

Bạn đăng ký tháng 7 thì đương nhiên là nhận tờ khai của tháng 7 => Hệ thống sẽ nhận báo cáo của t7 chứ. Theo mình bạn vào "Đăng ký thêm tờ khai" điều chỉnh lại ở đó

bum_bu0n.b4dkny

Nguyên văn bởi kimquy2001

Bạn đăng ký tháng 7 thì đương nhiên là nhận tờ khai của tháng 7 => Hệ thống sẽ nhận báo cáo của t7 chứ. Theo mình bạn vào "Đăng ký thêm tờ khai" điều chỉnh lại ở đó

Mình vào phần đó rồi, nó chỉ cho dk thêm chứ không cho đk lại :(

Giờ không biết làm thế nào nữa.

Nộp file giấy rồi giờ không nộp qua mạng có sao không nhỉ

Gabriele

Nguyên văn bởi songtu

bạn nộp file giấy ng ta nhận zùi đúng ko? ng ta nhận zùi thì không sao đâu. vì bạn đk là tháng 7 mà, còn đây là chứng từ tháng 6 mà bạn. tớ nghĩ là không sao đâu, nếu cần thiết bạn có thể hỏi ng quản lý thuế bên bạn nhé.

Lewis

Bạn cún cưng nói đúng đấy. Ý kiến của mình cũng như vậy. Nếu bạn cần biết rõ hơn hãy vào linh sau nhé?

*

+

* Kế toán thường xuyên cho doanh nghiệp

+ Kế toán công ty dịch vụ

+

*

+

Tim

theo minh thang nay ban chiu kho nop bang file cung thoi roi thang sau nop bang file mem qua mang, chu ben thue no không cho dang ki lai. Con khong ban goi dien den so nay nho nguoi ta sua cho 043.6342932. Day la so dien thoai cua bo phan ho tro ke khai qua mang day, ban chi can doc ma so thue cty ho se vao truy cap va sua lai cho ban

diana_le89

Nguyên văn bởi songtu

Ui! Thế càng tốt, bạn nộp file giấy rùi mà. BC tháng 7 thì nộp qua mạng nha!

Các chủ đề có liên quan khác