bachdiep1210

Phim hoạt hình này khỏi nói chắc ai cũng biết !

Mình chỉ kiếm được bản Raw up cho ai yêu thích thì làm sub ! Còn không xem không cần sub cũng dễ hiểu mà !
Tập 1 -->7

Tập 8 -->18

Tập 19 -->36

Password nếu có : iceprince

Hiện tại vừa có bản đẹp TVrip mình sẽ upload sau !

Bạn nào tham gia làm sub thì add yahoo mình : iceprince_kg

Nhớ thanks để mình có tinh thần up tiếp !

Được đấy

Mình hồi cấp 3 cũng rất thích phim này

Hay là thế này nhé: Cậu lập nhóm dịch phim đi, mình nhận chân dịch cho

tiện thể tìm thêm vài người nữa, 3 người timing, 2 người encode, tầm 3 đến 4 người dịch là ổn rồi

Về khoản dịch tiếng Trung thì cậu cứ yên tâm với mình

Thanks bạn ! Về phần encode timing gì gì đó bạn cứ để mình lo hết cũng được ! Còn film thì mình down full zùi ! đang upload lên mediafire ! có gì add nick yahoo mình : iceprince_kg

Bạn nào có hứng thứ tham gia project Na Tra Truyền Kỳ thì add nick mình lun nha !

dongchoac_ch

Giờ mình đang down và coi thử ep 1 nà, nếu hay mình sẽ dịch luôn ep này, coi như là

màn mở đầu

Arvel

hoan hô, có film mới rồi, thanks các bạn, hy vọng các bạn sẽ theo dự án này đến cùng

Hay quá ngoài films DB-Z do bạn Nguoica_1612 khởi xướng ra thì giờ mình mới thấy có film subviet do Forum làm, ủng hộ các bạn hết mình

vu_quocthanh

các bạn sub team cố gắng làm nhanh lên, mình xem tiếng hoa hem hiểu hết chờ bản sub của các bạn. Phim này mình mê hồi nhỏ rùi đến giờ vẫn còn mê. Thank các pác trước nghen.

ngtantai1992 các bạn sub team cố gắng làm nhanh lên, mình xem tiếng hoa hem hiểu hết chờ bản sub của các bạn. Phim này mình mê hồi nhỏ rùi đến giờ vẫn còn mê. Thank các pác trước nghen. uh, chắc vẫn còn đang tuyển quân ^^!, hy vọng sẽ sớm ra mắt

kuty_kjsskjss

Ai làm chủ PJ này đi, mình nhận chân dịch cho

Ai timing thì bỏ đoạn nhạc mở đầu và nhạc cuối đi nhé

Mình dịch 2 đoạn đó xong cả rồi mà

Iosep

tieuhaohan_bg Giờ mình đang down và coi thử ep 1 nà, nếu hay mình sẽ dịch luôn ep này, coi như là

màn mở đầu bác dịch hoạt hình tam quóc chí đi

Karney

Mình chủ PJ mà không thấy tiểu bảo hân Phần mềm mình zè cả ! Hiện tại đang tải bản đẹp TVrip không biết tới khi nào xong ! Mình có thể làm timing encode .... nói chung không liên quan đến dịch ! Bạn tiểu bảo hân dịch rùi Phần mềm yahoo mình nha : [email protected]

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Kiểm sát hoạt động tư pháp trong giai đoạn khởi tố - điều tra vụ án hình sự của Viện kiểm sát Luận văn Luật 0
Y Hoạt động áp dụng pháp luật hình sự của các Cơ quan điều tra, Viện kiểm sát và Tòa án Việt Nam Luận văn Luật 2
E Kiểm soát hoạt động tư pháp trong giai đoạn khởi tố - điều tra vụ án hình sự của Viện kiểm sát Luận văn Luật 3
T Hoạt động kiểm sát điều tra các vụ án hình sự của Viện Kiểm sát Nhân dân (Trên cơ sở các số liệu địa Luận văn Luật 2
L Kiểm sát hoạt động tư pháp trong giai đoạn khởi tố - điều tra vụ án hình sự của Viện kiểm sát Luận văn Luật 0
O Báo cáo Điều tra, phân tích, đánh giá tình hình chất thải sinh hoạt trên địa bàn tỉnh Hà Giang Tài liệu chưa phân loại 2
B [Free] Định hướng mô hình tổ chức và hoạt động thanh tra Tài liệu chưa phân loại 0
T Phân tích vai trò của hoạt động nhận thức trong các giai đoạn tố tụng (điều tra vụ án hình sự, xét x Tài liệu chưa phân loại 2
D Tình hình thu gom và quản lý rác thải sinh hoạt ở Chợ Đầu Mối Phường Phú Hậu Thành Phố Huế Luận văn Kinh tế 0
D Đánh giá hiệu quả hoạt động của các ngân hàng thương mại cổ phần Việt Nam bằng mô hình DEA Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác