smilesmile_lita

Sau 3 tuần làm chuyện ở đây tui cứ lo là nó không giả tiền nhưng cuối cùng chuyện làm trên mạng có thật các bạn à ... các bạn hãy xem tài khoản ngân hàng của mình được nhận từ trang này

hiện có 1 số người copy bài viết của mình và đi post nên các bạn ai có thắc mắc gì thì cứ add yahoo mình : lardy.crazy

Mình tên là Ninh .

và mình sẽ giúp đỡ các bạn hết sức có thể ...

sau đây mình xin đưa 1 bài viết rõ hơn lên để các bạn cùng tham khảo nhé

1/ Công chuyện maketing và điều tra thị trường

2/ Biết thao tác máy vi tính thành thạo

3/ Làm chuyện qua mạng

4/ Thời gian tự do

5/ thanh toán qua paypal và ta rút về ATM

Bạn vừa có tài khoản ngân hàng chưa !

nếu chưa có thì hãy close tocpic này lại nhé !

Còn nếu bạn có rồi thì hãy tiến hành ngay

Vì sau khi bạn đăng ký bạn làm theo những gì mà mình chỉ dẫn dưới đây các bạn sẽ có 100.000 vnđ sau ngày làm chuyện đầu tiên …

Mô tả công chuyện : mỗi ngày khi bạn có thời (gian) gian rảnh thì đăng nhập vào và điều tra thị trường cho công ti để họ tổng kết lại …

Và đây là tài khoản ngân hàng ACB của mình các bạn xem đi nhé

Đầu tiên bạn đăng ký tại link dưới

Sau khi đăng ký hệ thống sẽ gửi cho bạn 1 email kích hoạt tài khoản

( nhớ kick hoạt )

Sau đó đăng nhập vào tài khoản

bạn bấm vào trung tâm điều tra và check vào điều tra hệ thống

bạn sẽ có 1 loạt hàng điều tra ( bạn click vào chữ đỏ )

Sau khi điều tra hết công chuyện của ngày đầu tiên công ti giao cho bạn …

Bạn có khoảng 1020 điểm = 100.000 vnđ

Ngoài ra bạn cũng có thể kiếm điểm thêm

1520 điểm = 150.000 vnđ

giờ mình sẽ chỉ cho các bạn cách đổi tiền

Bạn click vào mục : tui muốn hoán đổi-> hoán đổi số điểm

Và hoán đổi theo số điểm tương tự mà bạn điều tra được

Đây là số điểm của mình 9050 ( sau 1 tuần làm chuyện )

các bạn chú ý : nhớ copy link đăng ký của các bạn ở phần giới thiệu bạn bè , đi giới thiệu 1 người đăng ký là bạn được 10.000 vnđ/1 người =100 điểm/1người

1 ngày được 10 ng` thì đủ tiền đổ xăng của tháng he2

Đây là số tiền mà mình đổi

Tên mình là Ninh nhé !

Hiện giờ mình tài khoản ngân hàng mình vừa nhận được tiền rồi

Nào bắt tay công chuyện thôi các bạn

Bạn cho mìnhh hỏi mình phải làm thế nào để biết cách trả lời các câu hỏi ấy.

---------- Post added at 06:44 Phần mềm ---------- Previous post was at 06:40 Phần mềm ----------

tức là ví dụ : "điều tra về ngôn ngữ" thì câu hỏi cho mình là gì? điều tra về số ngừoi sử dụng ngôn ngữ, hay điều tra ngôn ngữ nào đang được use nhiều nhất hay là sao ... mình thấy nó chung chung quá không biết trả lời về gì

Gwydre

uh,mình muốn làm thử mà nghe cứ vô lý sao ấy, dễ kiếm tiền vậy thì ai cũng làm rồi, liệu có bị lừa gì không ta.

honey_107646

cái này lừa rồi, nằm mơ cũng không kiếm được tiền dễ dàng như vậy đâu, nó giới thiệu người vô thêm người vô thêm tiền ý mà, ai mà rảnh chơi cái này

---------- Post added at 10:28 Phần mềm ---------- Previous post was at 10:27 Phần mềm ----------

minh là mod là minh del cái này rồi , không biết diễn đàn này sao có những tin này nữa...del cho diễn đàn lành mạnh cái nào

hoacaphe85

Dung day, minh cung tung tham gia, ma dau phai 1 ngay tich dc nhiu diem the dau? chi dc ngay dau tham gia dc nhiu vi co nhiu dieu tra chua tham gia, hom sau thi chang thay co cai j moi de khao sat nua, ma khao sat lai cai da trac nghiem thi lam j dc cong diem? voi tong diem 1 ngay lam j ma dc nhiu the dau nhi? co may tram diem thoi chu may/ voi ca con phai lam cai tk payal j j do nua. Cung hoi rac roi day

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Y Những vấn đề cơ bản về việc làm và ảnh hưởng của việc làm ở nông thôn tới phát triển kinh tế xã hội Luận văn Kinh tế 0
I Một số quan điểm cơ bản của Các Mác trong việc xây dựng phương pháp luận nghiên cứu xã hội học ở nướ Luận văn Sư phạm 0
N Về việc xây dựng một cơ chế hợp lý để thực hiện chính sách cứu trợ xã hội trong điều kiện kinh tế th Văn hóa, Xã hội 0
H 10 ngôn ngữ lập trình giúp bạn có cơ hội "săn" việc lương cao. Lập trình 0
K Công tác xã hội nhóm trong việc giảm thiểu hành vi gây hấn của học sinh Trung học cơ sở Văn hóa, Xã hội 2
H Tác động xã hội của việc thực hiện Quy chế dân chủ ở cơ sở trong trường trung học phổ thông (qua khả Văn hóa, Xã hội 0
H Vai trò của nhà nước trong việc giải quyết cơ hội và thách thức của hội nhập kinh tế quốc tế ở Việt Văn hóa, Xã hội 0
A Xung đột xã hội trong việc giải quyết đất đai và nguy cơ phát sinh thành điểm nóng trên địa bàn tỉnh Văn hóa, Xã hội 2
H Cơ sở lý luận và thực tiễn trong việc nâng cao hiệu lực và hiệu quả hoạt động giám sát của Quốc hội Luận văn Luật 0
N Vai trò của Hội đồng nhân dân trong việc giám sát hoạt động của các cơ quan tiến hành tố tụng hình s Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác