muabuon2307

em có 1 số tài liệu cần tải nhưng mà không có acc và không biết cách getlink. Ai biết thì giúp em 1 tay với.

thanks so much!

Huntingtun

the0me em có 1 số tài liệu cần tải nhưng mà không có acc và không biết cách getlink. Ai biết thì giúp em 1 tay với.

thanks so much! cách gì bạn, có thể down bình thường được mà.Nhưng phải đợi và chậm hơn thui, còn nếu có acc trả phí của nó thì sẽ down với tốc độ nhanh nhất và không fai chờ nữa.

Acc premium thì rum mình cũng nhìu bạn share lém đó, bạn tìm thử coi.chúc bạn may mắn!

ya_hoo

Bạn có thể leech link tại :

hay tìm trên forum vừa có nhiều bài nói về chuyện này !

Thân !

dung_hitle

bạn có thể truy cập vào , đăng kí 1 tài khoản, đăng ký thành công thì login vào, sau đó thiết lập DNS theo chỉ dẫn trong trang đó là sẽ downlaod được tương tự như tài khoản premium ở nhiều host như rapidshare, hotfile, fileserver, filesonic,...

Iosep

nhưng em làm theo video chỉ dẫn rồi mà vẫn chưa được. không hiểu tại sao. nản wa!!!!!!!!!!

ví dụ: ai có thể giúp em làm cái này được không:

Aldrik

cái này đôi link mình vẫn thấy không được bạn ạ.
romeobjw Bạn có thể leech link tại :

hay tìm trên forum vừa có nhiều bài nói về chuyện này !

Thân !

chaungocthylinh

the0me nhưng em làm theo video chỉ dẫn rồi mà vẫn chưa được. không hiểu tại sao. nản wa!!!!!!!!!!

ví dụ: ai có thể giúp em làm cái này được không: Đây :

Nếu kg được thì :

---------- Bài thêm lúc 16:02 ---------- Bài trước là lúc 15:59 ----------

lx125 cái này đôi link mình vẫn thấy không được bạn ạ. Thì đó là 1 site, nếu chắc hơn bạn có thể áp dụng nhiều cách !

Tiburon

1/ Đăng ký rồi tải về. chịu khó đi

2/ leech link mà tải. cái này càng fải chịu khó

Các chủ đề có liên quan khác