Thunder

Vừa qua có nhiều bạn hỏi về file Nhập Xuất Tồn. tui xin gửi các bạn file nhập xuất tồn đơn giản viết trên Excel, chủ yếu là tính Nhập Xuất Tồn Kho và Thẻ Kho.

các bạn có thể download theo đường link mới ở cuối bài

Chúc vui

Thân

Dear All : Có rất nhiều bạn hỏi về chuyện chương trình hỏi pas. Thật ra là không phải như vậy. các bạn làm theo như sau :

1/ Mở Excel, vào menu Tools/Macro/Security chọn Medium ==> tắt Excel

2/ Mở File Nhập Xuất Tồn, nhấn Enabned Macros ==> Ok

.................................................. ................................................

Do đường link cũ bị lỗi nên tui up lại file này. Bạn nào chưa tải được thì tải nhé

.................................................. ...............................................

(11/06/2011)Vừa qua có nhiều bạn hỏi về lỗi của file. sau khi test lại, tui đã sửa lại lổi sau khi cập nhật DSKH thì sẽ hiển thị ngay tại combo cho các bạn chọn và chỉnh lỗi các báo cáo cho phù hợp với tất cả trường hợp. Thành thật xin lỗi tất cả người và xin post lại file kèm theo tháng năm sửa phía sau. các bạn download file mới và sử dung như cũ

Thân

Bonifacio

Khi bấm vào Sổ rõ hơn hàng hoá thì báo lỗi và không hiển thị được, bấm vào Thoát chương trình cũng báo lỗi và không thể thoát được, tại sao vậy bạn Xuanthanh mến?

thoidi

Nguyên văn bởi yuanlch955

Khi bấm vào Sổ rõ hơn hàng hoá thì báo lỗi và không hiển thị được, bấm vào Thoát chương trình cũng báo lỗi và không thể thoát được, tại sao vậy bạn Xuanthanh mến?

Bạn kiểm tra lại, tui thử vẫn thấy bình thường mà, có lỗi gì đâu?

Dear All : Chương trình viết trên Excel 2003, các bạn phải nhập dầy đủ dữ kiện mới có thể nhấn nút báo cáo được, nhập danh sách hàng, phiếu nhập hàng, phiếu xuất hàng. Khi báo cáo tồn kho nhập thời (gian) gian từ ngày , đến ngày. Khi tính sổ rõ hơn nhập thêm tên hàng(chọn trong hộp combo)

Thân

cocomc09

Nguyên văn bởi xuanthanh

Vừa qua có nhiều bạn hỏi về file Nhập Xuất Tồn. tui xin gửi các bạn file nhập xuất tồn đơn giản viết trên Excel, chủ yếu là tính Nhập Xuất Tồn Kho và Thẻ Kho.

các bạn có thể download

Chúc vui

Thân

Thank ban, mình tải về xem thử thấy rất hay. Nhưng có một chỗ mình không hiểu là nhập hàng tồn kho đầu kỳ ở đâu. Mình vừa gọi điện cho bạn nhưng không thấy bạn nhấc máy. Bạn chỉ giúp mình nhé, mình sẽ áp dụng luôn - Nick của mình là [email protected] hay [email protected]. Thanks bạn nhiều.

Constantinos

Nguyên văn bởi Fire Ant

Thank ban, mình tải về xem thử thấy rất hay. Nhưng có một chỗ mình không hiểu là nhập hàng tồn kho đầu kỳ ở đâu. Mình vừa gọi điện cho bạn nhưng không thấy bạn nhấc máy. Bạn chỉ giúp mình nhé, mình sẽ áp dụng luôn - Nick của mình là [email protected] hay [email protected]. Thanks bạn nhiều.

Bạn nhập số dư đầu kỳ tương tự như nhập một phiếu nhập bình thường, ngày nhập là ngày trước ngày của các phiếu nhập khác

Chúc thưc hành vui vẻ

Thân

pass vao la gi vay ban???

-----------------------------------------------------------------------------------------

adim ơi pass vào trong excel la gi thế? Giup tui với

Nguyên văn bởi anna19t5

sao mình không download được vậy

Bạn xem lại máy của mình. tui vẫn load bình thường mà

Thân

@ anna19t5 : Nếu vẫn không load được, bạn để lại đ/c mail

Xin lội pác ơi giúp em với em dowload về rồi nhưng không sử dụng được có phải là do thiếu cái ji đó không pác giúp em với huhu

Nguyên văn bởi hongthai

Xin lội pác ơi giúp em với em dowload về rồi nhưng không sử dụng được có phải là do thiếu cái ji đó không pác giúp em với huhu

Bạn nói cụ thể hơn được không? Nó báo lỗi làm sao mà không sử dụng được?

Dear All : Chương trình viết trên Ex2003, nếu bạn sử dụng Ex2007 thì sẽ báo lỗi.

Thành thật xin lỗi các bạn

Các chủ đề có liên quan khác