tinh_le65

Tài liệu phần mềm kế toán Fasst có bán rất nhiều ở các hiệu sách, với lại fast 2004 giờ có quá cổ không nhỉ??

Rocky

Nguyên văn bởi buithitho

Mình vừa cài được phần mềm kế toán Fast 2004.bạn nào có tài liệu sử dụng cho mình với . Mail của mình là : [email protected]. Mình cảm ơn

Bạn phải biết sơ qua về phần mềm kế toán Fast thì mới chỉ dẫn cho bạn được. Trong phần mềm bạn nhấn F1 thì bạn sẽ cuốn sách chỉ dẫn sử dụng nhưng chỉ nói chung chung thôi. Mình chỉ dẫn về cách sử dụng ban đầu cho bạn về kế toán Fast

B1: Hệ thống

Khai báo kỳ bắt đầu nhập liệu đấu tiên trong fast

Khai báo ngày bắt đầu của năm tài chính (thường nên để ngày 01 tháng 01 của năm)

B2: Kế toán TH

Vào danh mục khai báo hệ thống tài khoản cho phù hợp với doanh nghiệp

Đưa số dư đầu kỳ của TK

B3: Công nợ phải thu/tra

Đưa danh mục KH vào phần mềm

Số dư đầu kỳ

B4: Tồn kho

Khai báo các kho của công ty

Đưa danh mục hàng hóa

Vào tồn kho đầu kỳ

B5: TSCD/CCDC

Kê khai tài sản, CCCD vào phần mềm

...............

Chúc bạn sử dụng phần mềm fast thật hiệu quả

disomvet0i

Chào cả nhà! e đang viết bài có 1 chút liên quan đến anh FAST 2004 mà lại chưa có thời cơ tiếp xúc, pác nào vừa từng làm với fan mềm này zùi giúp e với :D

Những cái cơ bản như: khi có chứng từ thì mình nhập ngay vô, hay đợi nhìu nhìu, sxep zui nhập cả thể??? Quy trình những công chuyện cần làm đối với phần hành kế toán bán hàng với nhá! Thanks!!!

huucong246

Nguyên văn bởi thanhson25

Tài liệu phần mềm kế toán Fasst có bán rất nhiều ở các hiệu sách, với lại fast 2004 giờ có quá cổ không nhỉ??

Sao mình tìm hoài hok thấy có tài liệu nào chỉ dẫn về FAST 2004 cả :(

Lên mạng search cũng hok nhìu, nói sơ sơ thôi. Chán! thanhson25 có thể chỉ rõ giúp hok??? Thanks!!!! :D

Brys

Nguyên văn bởi sunshine8x

Chào cả nhà! e đang viết bài có 1 chút liên quan đến anh FAST 2004 mà lại chưa có thời cơ tiếp xúc, pác nào vừa từng làm với fan mềm này zùi giúp e với :D

Những cái cơ bản như: khi có chứng từ thì mình nhập ngay vô, hay đợi nhìu nhìu, sxep zui nhập cả thể??? Quy trình những công chuyện cần làm đối với phần hành kế toán bán hàng với nhá! Thanks!!!

Bạn có thể vào topic sau đặt câu hỏi, mình sẽ hỗ trợ bạn.

Thân!

Hãy bấm vào nội dung từng bài, bạn sẽ thấy video tương ứng với từng nghề vụ, số dư, cách lập báo cáo cuối kỳ.

Các chủ đề có liên quan khác