nganhang2k2008

Mình vừa cái windows 7 xong,mình vừa down 1 số driver của máy về,nhưng khi mình down xong thì không mở được các file driver đó,các file này đều ở dạng .exe nhưng khi click vào thì nó chỉ hiện lên 1 của sổ màu đen (dạng như của DOS) sau đó tắt liền. Lúc đầu mình nghĩ do chưa có winrar nên không chạy,nhưng mình copy setup winrar về thì winrar ở dạng file exe nên cũng không mở được mà chỉ hiện ra cửa sổ màu đen rồi tắt. Bây giờ mình không biết cài driver cho máy như thế nào nữa,mình lên mạng tìm cách mở các file này thì có web chỉ dẫn mở bằng Tune up 2008 nhưng down về lại ở dạng exe nên không mở được,hiện tại máy mình không thể setup bất cứ phần mềm nào,mình vừa cài lại win7 hai lần nhưng vẫn bị tình trạng đó. Mong các bạn giúp đỡ. Thank các bạn nhiều.

Sydney

please!!! Giúp me

---------- Bài thêm lúc 19:36 ---------- Bài trước là lúc 19:15 ----------

Mong các bạn giúp đỡ mình vừa cài lại windows 2 lần nhưng vẫn bị thế,có khi nào bị virus không ?

Oliverios

sao không cài antivirus vào quét mà hỏi, máy nào cũng phải cài antivirus cả

về driver thì down easydriverpack rồi chạy cho nó tự cài hết
pass: anhdv

indaica_2007

nhưng máy của mình không vào được mạng,vậy phải làm sao ?? các bạn chỉ dẫn cụ thể giúp mình cài driver được không

---------- Bài thêm lúc 21:47 ---------- Bài trước là lúc 21:24 ----------

vnz870152 sao không cài antivirus vào quét mà hỏi, máy nào cũng phải cài antivirus cả

về driver thì down easydriverpack rồi chạy cho nó tự cài hết

pass: anhdv Bạn có thể nói rõ cách sử dụng được không ? thanks

bagia_khatmaum

Bác cài thằng phần mềm diệt virus trứoc bác nhé, sau đó cái cạc mạng trước, sau đó vào mạng mà update các driver, nếu bình thường thì win7 Tự tìm trên mạng và update cho bạn, không phải nhọc công mà tìm, chỉ có những driver củ chuối mới phải tìm và update cho nó thoi,

Chúc bạn may mắn

minh_chi

Máy mình là Compaq Presario CQ41-217TU,bạn giúp mình với,mình download Easy Driverpatch về nhưng vẫn không setup được.

Bạn có thể use một số bản Ghost windows 7 vừa tích hợp Driver, trong diễn đàn mình có bạn tìm nhé.hay bạn đưa thông tin cấu hình máy tính bạn để tất cả người cùng tìm giúp driver

Các chủ đề có liên quan khác