ngoc_tin

Không nói nhiều link đây.

Hạn đến 15/11/2011

HD: Thoát hẳn IDM ở Taskbar ra sau đó click vào file reg ấn Yes, OK là xong. Giờ có link 4share bạn chỉ cần bôi đen vào chọn "Download With IDM" là IDM tự động bắt và down .

Thanks mình nhá !

P/S: Mình còn có acc vip Megaupload nữa nhưng sẽ share giới hạn thôi ai cần Phần mềm yahoo của mình : [email protected]

be_buu

@@ mình Phần mềm rồi mà k tl kìa chủ thớt đâu ùi cho con gà nay hỏi tí nào @@

mrdong.cool

ngoquocquyen @@ mình Phần mềm rồi mà k tl kìa chủ thớt đâu ùi cho con gà nay hỏi tí nào @@ Bạn hỏi gì !

xay_za

bincutin_89 em chạy rồi mà vào 4share down vẫn cứ như tk free Sặc ! Cái này là add vào IDM chứ có phải login vào đâu hả bạn !

niemtinnoiay89

Mình down được rồi,Thank bạn nhé! Ah khi không xài nữa thì mình có cần xóa cái này không bạn? phần regedit đó!

kyniem_2008

hongthuan8x Mình down được rồi,Thank bạn nhé! Ah khi không xài nữa thì mình có cần xóa cái này không bạn? phần regedit đó! Xóa thì vào Sites Login của IDM mà xóa cần gì phải vào regedit cho nó khổ !

boyvip_9x_cold

Cách chạy file này thế nào bạn. Mình bấm vào không được, nó là dạng file txt chứ không phải là reg

tucuc

bạn ơi, mình chọn down with IDM mà nó down file .htm. Mình không biết nhấn ở đâu, bạn giúp mình với

tctuvan

Sao lại thế được, đây là file .reg mà

Vào link trên, rồi Down về. Chỉ việc bấm vào file là xong thôi, bắt đầu sử dụng được

tucuc

Thank bạn. File .reg mình tải và cài được rồi.
Nhưng khi mình chuột phải vào link phim (Up.4share.vn) muốn down thì nó không down file phim mà down file .htm khoảng 100kb. Nếu mình chuột trái vào link phim thì nó hiện bảng IDM start down lúc đó down dạng free, không có tên đăng nhập thành viên cũng như tài khoản. Mình không biết mình làm đúng chưa. Mình vào option\ sites logins của IDM thì thấy nó ghi user là toanlsvn. Khi mình tải thì đợi 20 s, tốc độ tải khoảng 200kb/sec

tctuvan

IDM down 100kb tức là nó down trang web đó chứ không phải file đó

Không phải link nào cũng có thể down bằng cách chuột phải vào link đó đâu, đặc biệt là tại các file host kiểu như mediafire, 4share...đối với tài khỏan free bạn phải chuọt trái rồi đợi vài chục giây

Có lẽ user toanlsvn hết hạn hay đã đổi pass rùi, bạn thứ tìm 1 cái khác, file règ khác

Bạn thử liên lạc trực tiếp với

Các chủ đề có liên quan khác