dang_yeu

Sao quyển Ebook của mình lại hiện như vầy .

Có bác nào biết cách khắc phục không .

tuyen1201

Đa số là so lỗi windows thui bạn àh

Minh cũng bị rùi bây giờ mình chỉ cho bro nak:

1)Nếu gặp phải lỗi "The page can not be displayed" hay mở ra chỉ thấy trang đầu tiên bạn thử làm như sau:

-Vào Control Panel--->Regional and language options---->language--->check vào ô "install files for complex script and.....ok windows yêu cầu đưa vừa cài đặt,xong khởi động lại máy.

-Vào Control Panel--->Regional and language options---->advance rồi chọn vietnamese trong phần "language for non-unicode programs"

===> Bảo đãm sẽ đọc được tiếng việt đầy đủ.

noel_fukinou

cuốn e-book em tải về dung lượng là bao nhiêu thế ? có thể trong khi down về nó bị hư

vannho2610

trirat cuốn e-book em tải về dung lượng là bao nhiêu thế ? có thể trong khi down về nó bị hư lúc trứoc mình cũng bị...không phải do file hư đâu

Vào trang

cuộn xuống dưới ngay chỗ Hhctrl.ocx phiên bản 4.73.8412 nhấn vô download để tải về. Đừng dùng phiên bản khác, có thể nó thuộc về một hđh khác hay mới hơn (như Windows Vista chẳng hạn).

File ở đây rất an toàn, bạn không phải e sợ gì đâu!

Xong, chép "đè" lên file có sẵn trong thư mục System32.

Sau đó Start --> Run rồi đánh (hay copy & paste) vô dòng lệnh sau:

regsvr32 C:\windows\system32\hhctrl.ocx

Xem như bạn cài Windows mặc định vô thư mục Windows trên ổ đĩa C (nếu có khác bạn sửa lại đường dẫn cho đúng nghen)

Xem thông báo có Dll Register Server có đăng ký thành công (succeeded) hay không?

Nếu đăng ký thành công bạn chạy thử lại file chm của mình coi có được chưa!

Mình vừa làm cách này và thành công.

bupbelacdan62

anh chi cho em hỏi ,em sai windows 7 nó cũng bi j tương tự thì làm sao ạ?

---------- Bài thêm lúc 10:39 ---------- Bài trước là lúc 10:25 ----------

nó báo là "This program cannot display the webpage"

Các chủ đề có liên quan khác