nang_la30

1) Mỗi lần cắm usb vào mày nó luôn hiện ra bảng này , dù tắt thế nào nó cũng hiện ra lại !

2) Em có cài dùm thằng kia phần mềm diệt virus Avast , nhưng mỗi lần nhấn Next hay Ok thì tự nhiên nó thoát ra khỏi phần cài đặt , reset lại máy , vô lại xem thì mất luôn cả bản setup Avast !

3) xóa vĩnh viễn dùm em cái này .

4) Máy em bị mất Calculator ?

bvhoang42

chienham2412 1) Mỗi lần cắm usb vào mày nó luôn hiện ra bảng này , dù tắt thế nào nó cũng hiện ra lại !

Bạn đổi USB khác xem!

2) Em có cài dùm thằng kia phần mềm diệt virus Avast , nhưng mỗi lần nhấn Next hay Ok thì tự nhiên nó thoát ra khỏi phần cài đặt , reset lại máy , vô lại xem thì mất luôn cả bản setup Avast !

Gỡ ra cài bản khác nhé!

Bạn muốn tắt nó chạy cùng máy hay là gỡ hẳn nó ra khỏi máy!

[/QUOTE]
Có thể bạn xóa nó rùi!

chienham2412 1) Mỗi lần cắm usb vào mày nó luôn hiện ra bảng này , dù tắt thế nào nó cũng hiện ra lại !

Nếu bạn không tác động gì vào hệ thống thì mình đoán máy của bạn vừa nhiễm virus nào đó rồi. Mình cũng vừa từng bị như vậy ở lỗi 2 và 4.

cyruskute

1) cái usb của mình gắn vô máy thằng bạn thì nó mới bị như vậy , chứ gắn vô máy của mình hay các máy ở ngoài tiệm net đều không bị .

2) Ok

3) bạn biết cái biểu tượng ở dưới thanh tashbar là gì không ? Nó có quan trọng với máy tính không ? Nếu không thì bạn chỉ mình cách xóa vĩnh viễn nó luôn đi !

4) Bạn biết cách khôi phục lại Calculator không , chắc mình vô ý xóa mất ây

meimei_xinh89

chienham2412 1) cái usb của mình gắn vô máy thằng bạn thì nó mới bị như vậy , chứ gắn vô máy của mình hay các máy ở ngoài tiệm net đều không bị .

2) Ok

3) bạn biết cái biểu tượng ở dưới thanh tashbar là gì không ? Nó có quan trọng với máy tính không ? Nếu không thì bạn chỉ mình cách xóa vĩnh viễn nó luôn đi !

4) Bạn biết cách khôi phục lại Calculator không , chắc mình vô ý xóa mất ây 1.

3. Đó là biểu tượng của Windows Messenger (dùng để chat), là 1 thành phần mặc định của hệ điều hành Windows, nhưng cũng không quan trọng lắm vì bây giờ toàn chat = Yahoo.Mình gỡ nó đy từ lâu rồi cho nhẹ máy, cách gỡ:

+ Vào Start --> Run.

+ Gỏ dòng chữ sau đây vào hộp Open :

+ RunDll32 advpack.dll,LanchINFSection %windir%\INF\msmsgs.inf,BLC.Remove

+ bấm OK để thoát ra.

4. Nếu mất rồi bạn có thể lên mạng tìm ứng dụng Calculator rồi down về!

F10_Enter

4) bạn tìm dùm mình cái Calculator được không , mình tìm trên google toàn là calculator cho điện thoại .

vietlam_307

chienham2412 4) bạn tìm dùm mình cái Calculator được không , mình tìm trên google toàn là calculator cho điện thoại . Bạn tham khảo Expression Calculator nhé.

Các chủ đề có liên quan khác