1. Khi vào web mediafire. com Máy tính của em hiện lỗi Javascript và không get được link. "there was a javascript error in this process, try another browser or contacting support"

2. Yahoo nhà em mỗi khi em copy nội dung chat ở khung chat thì nó hiện lỗi Javascript này

mong giúp em khắc phục

hoangluan1966

chieubuon_khongem76 1. Khi vào web mediafire. com Máy tính của em hiện lỗi Javascript và không get được link. "there was a javascript error in this process, try another browser or contacting support"

2. Yahoo nhà em mỗi khi em copy nội dung chat ở khung chat thì nó hiện lỗi Javascript này

mong giúp em khắc phục Bạn mở trình duyệt IE lên, vào Tools > Internet Option > vào thẻ Avanced

Bạn đánh dấu check vào 2 ô: Disable Script debugging (Internet Explorer) và Disable Script debugging (Other) rồi bấm OK.

Chúc bạn thành công.

Girl_Lonely

Mình cũng bị lỗi như trên, mình vừa làm theo cách của bạn nhưng không được. Bạn có thể chỉ mình lại không. Thanks trước.

cua_u

Thank bạn nhiều nha

Nhưng mình đang xài Firefox 3

bạn có thể giúp mình chứ

chieubuon_khongem76 Thank bạn nhiều nha

Nhưng mình đang xài Firefox 3

bạn có thể giúp mình chứ cách trên chỉ dùng cho trình duyệt IE, vì Yahoo nó cũng dùng các component của IE để hiển thị.

Còn nếu chỉnh vậy cũng không được thì bạn cài lại Yahoo hay tìm phiên bản khác ổn định hơn, có thể do lỗi file của Yahoo (DLL)