toiyeusexvasex

câu hỏi của minh hơi kì cục nhưng anh em nào có cách làm chậm đường truyền internet thì chỉ mình với. mình hỏi là vì mấy thằng bên phòng trọ kia ngày nào cũng tụ tập vô phòng em xem phim online tốn điện quá thank ae truoc

RedHot_RuaDaiKa

theboss_ht câu hỏi của minh hơi kì cục nhưng anh em nào có cách làm chậm đường truyền internet thì chỉ mình với. mình hỏi là vì mấy thằng bên phòng trọ kia ngày nào cũng tụ tập vô phòng em xem phim online tốn điện quá thank ae truoc câu hỏi ngây ngô nhất trong ngày

p/s: nó đang coi rút dây mạng ra...(khéo nha đừng để nó bít)

maybe_Iloveyou

nói với chúng nó: máy tính tự nhiên bị lỗi. không vào được win. xong. còn thằng nào bảo sửa được thì đừng cho sửa, kêu không được, nhỡ hỏng hẳn thì toi, để bh. nói chung đừng để chúng nó động vô máy là ok

Ollie

vào Qos limit băng thông lại, limit 90% thử xem tụi nó đợi phim load dc bao lâu

Stanwick

hihi rút dây mạng thì nói làm chi làm sao để bọn chúng không bảo mình là keo kiệt cơ. Qos limit or chỉnh modem là sao vây bạn? chỉ cho mình với!!

Alano

theboss_ht hihi rút dây mạng thì nói làm chi làm sao để bọn chúng không bảo mình là keo kiệt cơ. Qos limit or chỉnh modem là sao vây bạn? chỉ cho mình với!! Bạn xài modem của nhà mạng cho hay là bạn tự mua?

huyenam

nản vãi lọ

bác đổi lấy cái đường truyền của em thì cho bon nó load đến tết lun

Các chủ đề có liên quan khác