tau_tuat

Chào cả nhà. Em có 1 vấn đề lớn mong tất cả người lũy ý. Viettel đang gọi em đi phòng vấn kế toán. Không biết có bác nào vừa và đang làm ở viettel không: sẻ chia cho em chút kinh nghiệm. Em muốn hỏi vào viettel nhân viên mới lương có cao không ạ > Em cung nghe nói là làm chuyện ở đó ấp lực cao lắm và không có ngày nghỉ??? hihix cả nhà lũy ý cho em nhé

erjka_kon

Nguyên văn bởi bumpa

Chào cả nhà. Em có 1 vấn đề lớn mong tất cả người lũy ý. Viettel đang gọi em đi phòng vấn kế toán. Không biết có bác nào vừa và đang làm ở viettel không: sẻ chia cho em chút kinh nghiệm. Em muốn hỏi vào viettel nhân viên mới lương có cao không ạ > Em cung nghe nói là làm chuyện ở đó ấp lực cao lắm và không có ngày nghỉ??? hihix cả nhà lũy ý cho em nhé

Chào bạn. mình chưa làm ở Vietel bao giờ. nhưng có đôi điều xin ngỏ cùng bạn.

Áp lực công chuyện thì ở đâu cũng có, mỗi một môi trường có những áp lực khác nhau. nên bạn chuẩn bị sẵn tâm lý về áp lực công việc.

Lương thì mình không biết. các bạn nào vừa làm thì vào tư vấn cho bumpa.

chúc thành công.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thiết kế hệ thống hấp thụ loại tháp đệm, tháp làm việc ở điều kiện áp suất 5 atm và nhiệt độ 30 độ C Khoa học Tự nhiên 0
D Chính sách việc làm cho người lao động ở Hà Tĩnh Văn hóa, Xã hội 0
D khám xét người, chỗ ở, chỗ làm việc, địa điểm trong tố tụng hình sự lý luận và thực tiễn Luận văn Luật 0
M Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo anten bức xạ siêu cao tần làm việc ở dải rộng băng sóng VHF tần số 174 Kiến trúc, xây dựng 0
H Tạo việc làm cho lao động thuộc diện bị thu hồi đất nông nghiệp trong quá trình đô thị hóa ở quận Cầu Giấy Luận văn Kinh tế 2
V Thực trạng về lao động việc làm và vấn đề giải quyết việc làm ở tỉnh Thỏi Bỡnh Luận văn Kinh tế 0
M Công trình: Trụ sở làm việc và ở tập đoàn dâu khí Việt Nam + bản vẽ Kiến trúc, xây dựng 2
N Nhiệm vụ và giải pháp giải quyết việc làm trong kế hoạch năm năm 2001 - 2005 ở Việt Nam Công nghệ thông tin 0
D Một số giải pháp nhằm góp phần hoàn thiện các chính sách vĩ mô về lao động - Việc làm ở Việt nam Công nghệ thông tin 2
B Nhiệm vụ và giải pháp giải quyết việc làm trong kế hoạch 5 năm 2001 - 2005 ở Việt Nam Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác