Matto_Grosso

mình đang dùng gói cước rẻ nhất của viettel, gói home gì đó tính theo dung lượng. thuê bao 18k/tháng ấy. nhưng mà đắt vãi lúa. dùng 2GB hơn tí mà vừa hết tiền mạng 150k rồi. tính ra 1GB hết 50k. download max speed 200kb/s.

đang tính chuyển qua gói cước giáo viên mà không biết như thế nào. hiện có gói cước 150k của VNPT không giới hạn dung lượng.

bác nào biết thông tin , cảm nhận về gói cước giáo viên thì đánh giá giúp em cái.

vậy là rẻ rồi đó bạn ơi, mình đang xài gói MegaStyle cũ của FPT, tự nhiên giờ tiền thuê bao 1 tháng lên tới 50k. Chắc mình chuyển qua xài VNPT thôi

gemini_peaceful

ủa vậy 150k là xài xả láng luôn hả mấy bác. đang dùng 3g chừng 500~600kb/mediafire chậm quá không biết vnpt thế nào

phuocli2005

150k là chưa tính thuế VAT ak! Mà mình nghe nói xài trọn gói hay bị mất kết nối lắm! Mình chưa xài nên cũng chưa biết sao!

Gói này hình như có ưu đãi theo từng vùng ak!

gói dành cho giao viên ở Đồng Tháp chỉ là 100k\tháng thôi sài xả láng mà phải có thẻ giáo viên nha. tải max là 500KB-600KB nên chuyển qua đi

quoctoan_ptit

caubake gói dành cho giao viên ở Đồng Tháp chỉ là 100k\tháng thôi sài xả láng mà phải có thẻ giáo viên nha. tải max là 500KB-600KB nên chuyển qua đi Mà max speed sao cao thế nhỉ? Mình xài gói 150k/tháng của VNPT,down 200kb .Nói chung thấy ổn

yenbai_net

dăng ký cũng tùy vào là giáo Viên gì nữa Nếu là giáo Viên tiểu học với mầm non thì 80k/tháng. GV trung học Phổ thông 120k. Cấp 3 và GV trường chuyên nghề 150k/ tháng. mình đang dùng gói 80k. đăng ký sài 2 năm.

tran_du

Xài ngon!Mỗi người 1 tháng 66k.Nhà 2 người làm GV mỗi tháng hơn 120k.Down tốc độ trung bình 500kbs/sec

Briggere

hiện tại mình đang dùng gói cước Mega School của VNPT (ưu đãi giáo dục) trọn gói 149k/tháng, download: ~ 1Mb, uopload: ~ 75kb

tran_du

satthuit ủa vậy 150k là xài xả láng luôn hả mấy bác. đang dùng 3g chừng 500~600kb/mediafire chậm quá không biết vnpt thế nào 500-600kb/s =goi 275k của vnpt roi` bác ~_~

---------- Bài thêm lúc 17:14 ---------- Bài trước là lúc 17:13 ----------

pnta hiện tại mình đang dùng gói cước Mega School của VNPT (ưu đãi giáo dục) trọn gói 149k/tháng, download: ~ 1Mb, uopload: ~ 75kb vãi lúa,em xài fpt 308k mà down có 750 là max o_O

zZnh0x_ng0xZz

duongkhanhphuc mình đang dùng gói cước rẻ nhất của viettel, gói home gì đó tính theo dung lượng. thuê bao 18k/tháng ấy. nhưng mà đắt vãi lúa. dùng 2GB hơn tí mà vừa hết tiền mạng 150k rồi. tính ra 1GB hết 50k. download max speed 200kb/s.

đang tính chuyển qua gói cước giáo viên mà không biết như thế nào. hiện có gói cước 150k của VNPT không giới hạn dung lượng.

bác nào biết thông tin , cảm nhận về gói cước giáo viên thì đánh giá giúp em cái. chuyển qua đi bạn. mình đang xài gói 150k/1 tháng của VNPT. Không bị mất kết nối đâu, download cũng ổn mà trung bình là từ 300Kb->350Kb/sec. của mình cộng cả thuê bao điện thoại bàn nữa thì 1 tháng đóng 190K. hì tốt chán!!

---------- Bài thêm lúc 18:33 ---------- Bài trước là lúc 18:27 ----------

pnta hiện tại mình đang dùng gói cước Mega School của VNPT (ưu đãi giáo dục) trọn gói 149k/tháng, download: ~ 1Mb, uopload: ~ 75kb ặc, chém ít thôi ông, để cho mặt hồ nó yên ả. Hồi trước tui xài gói family mà down cao nhất chỉ có 1M thôi á, gói đó thuê bao hình như tới 450K luôn, hichic.

Ullock

gói cước giáo viên dùng đọc báo nghe nhạc xem phim online thì ok! nhưng download và chơi game thì không ổn định bằng trọn gói 250k

catcanh122

đã chuyển qua gói MegaBasic trọn gói 150k/tháng. gói cước giáo viên giờ lên 190k nên không dùng, vì ít ở nhà cũng phí.

tốc độ download tối đa bằng IDM lên 350kb/s

trước khi chuyển sang vnpt thì viettel chỉ max là 200kb/s

Hôm mang modem đi trả thằng viettel nó báo nhà nó có gói trọn gói 140k/tháng nhưng chắc tốc độ gói rẻ nhất của nó vẫn chỉ ở 200kb/s thôi.

Mà sao dạo này 3G viettel chậm thế nhỉ. quanh khu vực trạm BTS mình nghĩ chỉ có 1 mình mình thôi. mức tín hiệu >90% mà chậm thế. 3G vinaphone thế nào. có khi hack USB 3G viettel để dùng được nhiều mạng

magtarita

shjnjchj em xài gói giáo gói giáo viên 190k/tháng

down mediafire tầm 450kb/s

down film hd lâu vãi chém gió vừa thôi ông 350kb/s là kịch rồi ông ạ

duongkhanhphuc vừa chuyển qua gói MegaBasic trọn gói 150k/tháng. gói cước giáo viên giờ lên 190k nên không dùng, vì ít ở nhà cũng phí.

tốc độ download tối đa bằng IDM lên 350kb/s

trước khi chuyển sang vnpt thì viettel chỉ max là 200kb/s

Hôm mang modem đi trả thằng viettel nó báo nhà nó có gói trọn gói 140k/tháng nhưng chắc tốc độ gói rẻ nhất của nó vẫn chỉ ở 200kb/s thôi.

Mà sao dạo này 3G viettel chậm thế nhỉ. quanh khu vực trạm BTS mình nghĩ chỉ có 1 mình mình thôi. mức tín hiệu >90% mà chậm thế. 3G vinaphone thế nào. có khi hack USB 3G viettel để dùng được nhiều mạng bạn xem usb nhận sóng gì: HSDPA, UMTS hay EDGE?? bạn thử di chuyển trong nhà để tìm vị trí sóng tốt nhất xem sao. Vì 3G sử dụng sóng di động nên có khi ở tầng 1 sóng kém tốc độ thấp nhưng lên tầng 2, 3 sóng tốt tốc độ lại down tầm 600-700 KB/s.

nếu cần hỗ trợ bạn có thể báo tổng đài 04(08)62500119 nhánh 3 nhé. miễn phí từ các đầu số di động của Viettel.

Các chủ đề có liên quan khác