luctrntncung

các bạn ơi mình định lắp mạng về dow film nhưng mà không bít chon gói fbt nào,có 3 gói một gói 220 3m/s gói 245 thì 6m/s gói 330 thì 8m/s mình định dùng gói 6m/s mấy bban thâyd dow film có ổn không

bi_love_712

Gói 6M nếu download tại Youtube thì tốc độ tầm tầm từ 600~700Kbps, host quốc tế chắc cũng cỡ 300Kbps. Ngày trước mình xài gói 8M thì download từ Youtube lên đến 900Kbps, host quốc tế (ví dụ MF) cỡ 350~400, ban đêm cỡ 500~600Kbsp.

thui lạy chúa em.em xin say goodbye forever. nghe mấy bác bên topic kia chém FPT ghê quá,em xin rút,chuyển qua xai vnpt cho nó lành hic hic,suýt nữa thì ham hố lao đầu vao FPT

Neu len mang lam viec ,luot wed chon goi 1 3MB -220K VND

Muon choi game online,download on dinh chon goi 2 6MB -245k VND

Muon choi game online 3D ,download nhanh chon goi 3 8MB -330K VND

Do la minh da su dung va trai nghiem truoc gox.Neu ban muon nhu cau nao thi chon goi cuoc phu hop de su dung.

Thaddeus

Nếu bạn thấy nhiều 2pic chém gió FPT thì nên tìm 2pic chém gió VNPT kìa, số lượng gấp đôi . FPT download ổn định, đường truyền tốt (không phải lúc nào cũng thế, mạng nào chả thế ) Gói cước bạn định dùng tốt đấy. Cộng thêm mấy cái proxy hay mấy cái thủ thuật thì có khi trả 245k nhưng dùng như 330k . Bạn không nên tin vào mấy 2pic chém gió thế. Dạo này FPT đang bảo trì nên 1 số chỗ đường truyền bị gián đoạn tí thui, không sao . Chúc vui.!

kool_girl8888

tui đang sài gói 6m FPT , download host việt nam là vô đối , mạng cũng ổn định.

Còn download server nước ngoài gần đây độc có 50-80kb/s

thuyvanphan

dùng fpt thì xin đừng nói là để download phim, cái này hơi xa xỉ đấy bảo là kiếm proxy vn lắp vào thì vô đối, ok nhưng mà bạn có biết cách tìm 1 con proxy vn còn sống dùng tốt không nếu không biết thì chuyển mạng khác, kinh tế thì viettel, đắt hơn 1 chút thì vnpt, 2 nhà mạng này khi gọi hỗ trợ kĩ thuật cũng nhanh hơn, theo cá nhân mình thì viettel hỗ trợ khách hàng tương đối tốt, còn dùng fpt khi gọi hỗ trợ chỉ riêng cái khoản nghe nhạc chờ cũng tốn 1 cái thẻ đt rồi

Đừng, tui can thật lòng đó. Gói nào thì tui không bít chứ FPT thì tớ cạch rùi. Alo gọi đến lắp mạng thì 5 phút có mặt ký hợp đồng mà đến hơn 1 tuần mới lắp xong. Đến khi dùng thì cà rật cà rật. Gọi 275K/tháng 3mbs j j đó ấy. Gọi đến tổng đài chờ dài cổ mà nó còn thu cước cuộc gọi đắt lắm.

Hiện tại dùng viettel gói 150k/tháng 3,5mb thì thấy rất hài lòng. Bạn dùng số viettel gọi lên tổng đài thì miễn phí mà có yêu cầu nhân viên đến, nếu ở gần trung tâm thì chưa đến 30 phút là có ng. mà mạng di động khác gọi tổng đài cũng thấy rẻ.

Nếu trong tháng bạn gọi lên tổng đàihơn 2 lần thì cuối tháng sẽ có nhân viên đến tận nhà đưa cho bạn tờ giấy để bạn nhận xét thái độ hay j j phản ánh về chất lượng dịch vụ để họ gửi lên tổng ở Hà Nội. Típ đó thì tổng ở HN sẽ gọi đến xác nhận là có ng đến gặp bạn chưa.

Đủ thấy khâu chăm nom khách hàng của viettel là rất tốt.

Ngoài ra viettel vô FB thoãi mái, không hay bị chặn như vnpt (ko xài proxy nhá)

zaike_2909

bạn nên xem xét cho kĩ khi quyết định bắt mạng fpt,hôm nay mình mới dow mediafire từ nhà thằng em họ về, sáng phải xài proxy mới được 600kb/s, tối dù xài proxy (proxy buổi sáng) cũng chỉ có 30kb/s,nếu bạn giỏi về chuyện kiếm proxy thì hãy xài fpt,nếu không thì bạn nên theo dõi như bạn gì ở trên nói là do fpt đang bảo trì cáp quang hay cái gì đó, bạn theo dõi vài ngày nữa xem khi bảo trì xong người ta còn phàn nàn về chuyện download chậm nữa hay không rồi ra quyết định.Đó là ý kiến của mình, mong các bạn chỉ bảo thêm.Thank

changhieu2002

Tốc độ down MF toàn > 300mb/s nhé.

Mà bên FPT mình gọi lên phàn nàn là nó đẩy trách nhiệm/ lỗi qua cho mình và viện đủ lý do để bào chữa, Gọi là tức mún đập dt

thehetoi_8x

HoangHaiLong_pro Nếu bạn thấy nhiều 2pic chém gió FPT thì nên tìm 2pic chém gió VNPT kìa, số lượng gấp đôi . FPT download ổn định, đường truyền tốt (không phải lúc nào cũng thế, mạng nào chả thế ) Gói cước bạn định dùng tốt đấy. Cộng thêm mấy cái proxy hay mấy cái thủ thuật thì có khi trả 245k nhưng dùng như 330k . Bạn không nên tin vào mấy 2pic chém gió thế. Dạo này FPT đang bảo trì nên 1 số chỗ đường truyền bị gián đoạn tí thui, không sao . Chúc vui.! proxy đâu dễ có cho bác xài vậy???với lại nhanh die, kiếm mệt mỏi, tại sao không xài vnpt cho khỏe, chả cẩn proxy gì cả mà vẫn max speed ..

intelli_prof

xem phim trực tuyến với chơi game online thì nên chọn FPT còn bạn hay Down thì dùng viettel or VNPT thì tốt hơn.

PS:proxy thì có những lúc có vài con nhưng cũng có những lúc cả tuần chả được con nào ngon!

Yuli

FPT nó vác đồ tàu về dán mác hàng việt rồi bán cho dân việt , chắc mấy sợi cáp nó cũng lấy luôn của tàu nên FPT nên hay rớt mạng lắm ,

Các chủ đề có liên quan khác