Morris

Mình cài đặt Kis 12 thành công, sau khi đổi sang giao diện Tiếng Việt bị lỗi, mình gỡ bỏ cài lại mấy lần đều không được, các bạn giúp mình với, Mình gỡ bằng YU2010, rồi kis removetool, restar lại làm mấy lần rồi, nó vẫn không cho cài lại, hic

tin30_04

ChanhEp Vậy thì cài lại hệ điều hành Căng vậy hả bạn, cứ cài là nó báo thế này và sau đó tự thoát Setup, vừa gỡ hết, cả trong regedit, không biết nó còn xót lại ở đâu nữa

ChanhEp Nó thông báo thế tức là vẫn còn sót trong máy,bạn xem trong apli data xem Cho mình đường dẫn với, tìm mãi không thấy

---------- Bài thêm lúc 10:20 ---------- Bài trước là lúc 09:16 ----------

Giúp mình với các bạn

Bạn thử down 1 bản KIS 8.0 và cài vào máy, restart, sau dùng Remove Kaspersky" tool gở bỏ Kaspersky " ,restart, cài lại KIS 12 coi có được ko

hiendkn Bạn thử down 1 bản KIS 8.0 và cài vào máy, restart, sau dùng Remove Kaspersky" tool gở bỏ Kaspersky " ,restart, cài lại KIS 12 coi có được không Mình cài rùi, thử rùi! Kis nào cũng báo trên máy vẫn còn File của KisLab nên không cho set up

xXx_xXx

Hình như trước đó bạn có cài 1 bản kis khác thì phải, thử tìm lại trong ổ C coi còn sót lại chút gì ko.

ngoceo04

Waves Mình cài đặt Kis 12 thành công, sau khi đổi sang giao diện Tiếng Việt bị lỗi, mình gỡ bỏ cài lại mấy lần đều không được, các bạn giúp mình với, Mình gỡ bằng YU2010, rồi kis removetool, restar lại làm mấy lần rồi, nó vẫn không cho cài lại, hic Bạn vào Repair or remove của nó rồi chọn remove và sau đó cài lại xem thế nào

Glyn

Waves Vẫn không được, chán quá đi !!! Bạn chạy file cài đặt chọn remove xem sao. Nếu không được thì chọn repair xem có được không???

Các chủ đề có liên quan khác