vivian_lil_kery

Tình hình là thế này các bạn ak'!!!

Em đang dùng Win7 cứ mỗi lần muốn vào vào FaceBook là em phải sửa lại như ở trên mạng hướng dẫn. nói tóm lại là sau khi tắt máy đi thì lại không vô được nữa em muốn bác nao biết cách sửa cho nó lúc nào cũng vô được ấy!!! hjx(gá wa') thank trước nhé!!!

mình không dùng facebook nhưng mình cũng có nghe cách vào facebook bằng cách đặt Prefer DNS cho mạng mới vào được, bạn mở Network lên -> Network and Sharering Center -> Change Adapter settings -> Phải chuột vào Local Area Connection chọn Properties -> Chọn internet protocol phiên bản 4 (TCP/IPv4) đó rồi chọn properties -> Click xuống use the folowing Ip address rồi trong mục use the folowing DNS server addresses gõ vào 8.8.8.8/8.8.4.4 sau đó mục phía trên chọn lại optiain and IP address automatically. thế là xong bạn vào facebook bình thường và khi khởi động lại cũng không bị mất

dinhtien_xdpro Tình hình là thế này các bạn ak'!!!

Em đang dùng Win7 cứ mỗi lần muốn vào vào FaceBook là em phải sửa lại như ở trên mạng hướng dẫn. nói tóm lại là sau khi tắt máy đi thì lại không vô được nữa em muốn bác nao biết cách sửa cho nó lúc nào cũng vô được ấy!!! hjx(gá wa') thank trước nhé!!! Bạn vô trang này: down UltraSuft 10.04 về xài đi (vượt tường lửa tuyệt cú vời và free). Vào facebook thoải mái

Thân!

Montrell

h2audio trong windows 7 không làm được thế đâu bạn windows 7 là được bạn àh!thư43u733 rồi

Các chủ đề có liên quan khác