vitbau369

Em down avast free về quét máy tính đến khi phát hiện 1 danh sách các thư mục nhiễm virut thì em chọn tất cả cho vào cách li kết quả là tất cả các thư mục đó mất tiêu!ngay cả thư mục ổ đĩa điều hành cũng mất. nhưng máy chạy bình thường!

Mong các anh chị giúp em lấy ra được vì có các hình ảnh và dữ liệu quan trọng, em không rảnh máy tính cho lắm. Thank các anh chị vừa đọc

bạn vào báo cáo của Avast rồi tìm cái tab nào mà chứa các thư mục bị cách li rồi đưa nó ra là được, mình không xài Avast nên cũng không có ảnh để chỉ rõ cho bạn. nói chung nó nằm trong phần báo cáo mỗi khi quét virus xong đó

haphuong31_ptit

gacon5757 bạn vào báo cáo của Avast rồi tìm cái tab nào mà chứa các thư mục bị cách li rồi đưa nó ra là được, mình không xài Avast nên cũng không có ảnh để chỉ rõ cho bạn. nói chung nó nằm trong phần báo cáo mỗi khi quét virus xong đó bạn ơi mình không kiếm ra được mình không rành IT đây là hình của chương trình

world_boy_17

mình cũng không dùng Avast nhưng tùy theo mức độ mà Av tự cách ly hay xóa, thường thì bạn coi trg danh sách các virus vừa phát hiện coi danh sách đó rôi coi hành động thực thi là biết dc file bạn đang bị gì à .....

peng0c_15

nuntiny mình cũng không dùng Avast nhưng tùy theo mức độ mà Av tự cách ly hay xóa, thường thì bạn coi trg danh sách các virus vừa phát hiện coi danh sách đó rôi coi hành động thực thi là biết dc file bạn đang bị gì à ..... Thank bạn mình bị con win32vitro :d

Các chủ đề có liên quan khác