Mấy hôm trước còn down bt cỡ 200KB/s 1 tuần nay down tốc độ không quá 50 KB/s Có ai biết tại sao ko, có cách nào khắc phục không ?

timthuytinh_89

Bởi vì mạng FPT chặn băng thông nước ngoài bạn ạ! Để khắc phục tình trạng này thì bạn tìm lấy 1 con proxy (còn sống) rùi add vào IDM nhé. Tốc độ max liền.

tapu_kute123

dntrunghp Bởi vì mạng FPT chặn băng thông nước ngoài bạn ạ! Để khắc phục tình trạng này thì bạn tìm lấy 1 con proxy (còn sống) rùi add vào IDM nhé. Tốc độ max liền. không phải do lỗi maý chủ mediafỉe sao

hhungcodon123

Cũng thấy lạ, chặn thì cũng vừa thui chứ chặn đến mức download còn có 10KB/s thì nản quá.

Colier

Bảo trì cáp quang biển đến hết tháng nhé, đ hiểu cái cáp này của tàu hay sao ấy mà lúc nào cũng hỏng với sửa chữa, f***

gloom_king

đúng là đang trong trạng thái bảo trì bạn à, thằng nào cũng chậm cả, mà thấy chỉ có cáp quang là không có chậm âu.

Hôm bữa ra tiệm net down 3 link ngồi tính tổng lại cũng lên được 8Mb/s có link lên tới 5Mb/s

không tin vào mắt mình nữa

PÁc tìm proxy xài nhé...mình xài proxy good + gói Megayou của FPT down thường thường từ Megaupload + Mediafire cũng vừa 500kb/s rùi

dizzdirty

sunnyhuu PÁc tìm proxy xài nhé...mình xài proxy good + gói Megayou của FPT down thường thường từ Megaupload + Mediafire cũng vừa 500kb/s rùi Hm qua check ngon thế àh ?

huongthuy_icb

binhspeed Hm qua check ngon thế àh ? dạo này proxy tìm khó quá...check cả trăm con mới có 1 con live good

Các chủ đề có liên quan khác