Cormack

lang thang trên mạng thấy phần mềm này rất hay nên chia sẽ với ae dung lượng chỉ 160 kb mà rất hay leech dc những trang như hotfile.com .fileserve.com.và megaupload.com nhưng file leech phải dưới 100m hay bằng 100m tốc dộ leech rất nhanh mình mới test trên hotfile.com fire 75m mà mình leech chưa dc 1 phút tốc độ tải về rất nhanh gần 400kb/s mình kg bt up hình nên mấy bạn thông cảm nhưng rất dễ sữ dụng các bạn down về bấm đúp vào nó sẽ hiện lên trang web chỉ dẫn các bạn sử dung

còn đây là link down;

pe_kim_pro

mình vừa test thêm trên megaupload.com rất tốt mấy bạn test thử rồi cho ý kiến để ae bt tải về nha

Kelvin

thanks bác nhé

thế này thì khỏi lo mấy web nước ngoài nó bắt login :x

Chà, phần mềm này cũng được quá chứ! Nhưng tiếc rằng nó chưa hỗ trợ leech file từ rapidshare mà thôi!

Hiện nay thì hầu như, người chia sẻ bằng link hotfile hay megaupload không nhiều!

maica1978

SAo cái này không down nổi file hơn 100mb vậy bạn có cách nào down được file hơn 100mb trở lên không các bạn

tctuvan

Các phần mềm loại này thường chỉ dùng được 1 thời gian thôi, không ổn định vì cũng là dùng acc vip để leech, acc vip hết hạn là teo, tùy thuộc vào người ta có gia hạn thêm không thôi. Thế nên chủ động cứ săn lùng các trang leech càng nhiều càng tốt mà leech nhé

Các chủ đề có liên quan khác