windcloud2047

em có câu hỏi mong các bạn chỉ giúp em

khi em cài xong windows 7 thì thường windows sẽ ra hạn trong vòng 30 ngày..nhưng thằng bạn em nó dùng chương trình cmd có sẵn trong máy nó bẻ khóa giờ windows của em dung thoải mái vĩnh viễn..vậy em mong bác nào biết dùng cmd để bẻ khóa windows thì dạy em với..(thằng bạn em nó k dạy em nản)

cung là 1 kiểu Cr-ack windows 7 thôi,cần thêm bản Cr-ack nữa,lên google tìm cách Cr-ack windows 7 thì thiếu gì đâu

a2pro_pm

cauchunhockc em có câu hỏi mong các bạn chỉ giúp em

khi em cài xong windows 7 thì thường windows sẽ ra hạn trong vòng 30 ngày..nhưng thằng bạn em nó dùng chương trình cmd có sẵn trong máy nó bẻ khóa giờ windows của em dung thoải mái vĩnh viễn..vậy em mong bác nào biết dùng cmd để bẻ khóa windows thì dạy em với..(thằng bạn em nó k dạy em nản) đây là Cr-ack đuôi.exe chạy bằng cmd tới thẳng windows của bạn nhưng về phần lập trình mìng chịu.

bumbe_nolo

cauchunhockc em có câu hỏi mong các bạn chỉ giúp em

khi em cài xong windows 7 thì thường windows sẽ ra hạn trong vòng 30 ngày..nhưng thằng bạn em nó dùng chương trình cmd có sẵn trong máy nó bẻ khóa giờ windows của em dung thoải mái vĩnh viễn..vậy em mong bác nào biết dùng cmd để bẻ khóa windows thì dạy em với..(thằng bạn em nó k dạy em nản) Chắc là bạn của bạn dùng 1 phần mềm Cr-ack (bẻ khóa) windows chạy bằng CMD thôi, hay là nó viết câu lệnh trên cmd để Cr-ack (thế thì trình khá cao)

Phần mềm Cr-ack thì bạn down ở trên diễn đàn hay google ấy, có nhiều lắm !

Zak

nó không dùng phần mềm đâu nó chỉ dùng cmd thôi có bác nào biết dạy em tí

p0o_p0o

slmgr.vbs /? trong đó có các lệnh add key bạn xem thêm.chắc bạn của bạn nhập key bằng cách này

cauchunhockc nó không dùng phần mềm đâu nó chỉ dùng cmd thôi có bác nào biết dạy em tí thế thì thằng này hơi bị trâu rồi đây. vụ dùng CMD để Cr-ack thì chưa bao giờ thấy. còn mấy vụ Cr-ack bằng file windows thì có thể nghe hợp lí hơn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B 12 tính năng cực hay bạn có thể chưa biết về Gmail InterNet 0
M Tôi muốn bác sĩ cho biết rõ hơn về phóng tinh sớm Tại sao có khi thì kìm giữ được, có khi không? Sức khỏe sinh sản 0
S Mới đây, tôi có đọc một bài báo viết về một phụ nữ đẻ non mà không biết mình có thai Điều đó có thể Sức khỏe sinh sản 0
S Em có người anh hoặc người quen biết cùng xóm (hay cùng khu phố) đi bộ đội mới về thãm nhà. Em hãy t Văn học thiếu nhi 0
D Có bác nào biết gì về cấu trúc đề thi tiếng anh công chức tổng cục thuế đọt này không mách em với ,e Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Có ai biết về công ty TNHH LÔ HỘI không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 11
C Bạn nào có thể cho mình biết về world-nets và chương trình follow me được không ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Có ai biết gì về môn thanh toán tin dụng quốc tế không vào giúp tớ với t7 ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Có ai biết nhượng quyền thương hiệu về giáo dục ở Việt Nam không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
P Có ai biết gì về kem EMOON không,cho mình thông tin với!?? Sức khỏe 1

Các chủ đề có liên quan khác