nhvkhanh1989

Nguyên văn bởi durian

Mấy anh chị ơi ai có đề tài mẫu về kế toán xác định kết quả kinh doanh không gửi cho em với!!!! ([email protected])

vừa gửi cho bạn. Chúc bạn thành công

tớ sẽ gửi cho bạn thêm nếu bạn thấy hữu ích

xuhao.bapcai

Cho mình hỏi: hình thức tổ chức bộ máy quản lý của công ty & cơ cấu tổ chức quản lý: là viết về cái gì vậy?

Anh chị và bạn nào biết có thể gửi cho mình vào địa chỉ: [email protected] được không vậy. Thanks very much

Mình được nghe nói rất nhiều về trang web nay nhưng đến hôm nay mình mới thật sự đăng ký để trở thành thành viên của trang web.Nhưng mình vẫn chưa biết cách để dăng nhập vào trang web và làm cách nào để post bài lên.Mình mong nhận được sự giúp đỡ của tất cả các anh chị.Mình xin chân thành cảm ơn

-----------------------------------------------------------------------------------------

Mình là thành viên mới của trang web.Mình đang là sinh viên năm cuối.Hiện nay mình đang làm báo cáo tốt nghề về đề tài "Kế toán quá trình tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh".Nhưng thật sự mình không thể định hình được là mình sẽ ba7t1 đầu viết như thế nào.Bây giờ mình thật sự rất cần có một bài báo cáo mẫu về đề tài này.Ne7ú các anh chị có thi cho trang mượn để tham khảo nghen.Trang xin chân thành cảm ơn.Chúc các anh chị có một ngà đầu tuần vui và hạnh phúc.Ah thuỷ ui khi nao pà đọc được tin nhắn này thì nhắn tin lại cho tui nghen.Số diện thoại của tui là 0907211922.Tui đợi tin của pà nha

p3h30_h4ppj

Chào các bạn! Mình đang thực tập tại một cty về xây dựng.

Mình đang làm đề tài: Kế toán xác định kết quả kinh doanh và phân phối lợi nhuận.

các bạn nào có đề tài thì share cho mình zới !

Mình đang rất cần đề tài này! Về lĩnh vực nào cũng được. Miễn là đề tài Xđ KQKD và PPLN là mình rất Thank rùi !

Chúc các bạn trong diễn đàn mình một ngày zui zẻ !

Bạn nào có thì gửi wa mail cho mình nhe. Mình rất cảm ơn.

Y: [email protected]

cauvongtuyet_mc

bạn nào có đề tài " kế toán xác định kết quả kinh doanh và phân phối lợi nhuận gửi cho m với. theo địa chỉ email là [email protected]. m dag cần lắm. Thank các bạn trước nha.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Xử lý các vấn đề tài chính trong quá trình xác định giá trị doanh nghiệp nhà nước để cổ phần hóa. Th Luận văn Kinh tế 0
L Tổng hợp tài liệu, đề thi Xác suất thống kê đại học thương mại Sinh viên chia sẻ 4
N Căn cứ để xác định nghĩa vụ chung, nghĩa vụ riêng của vợ chồng về tài sản và hướng hoàn thiện pháp luật về vấn đề này Tài liệu chưa phân loại 3
H [Free] Đề tài Cơ sở xác định thiệt hại khi sức khỏe, tính mạng bị xâm phạm Tài liệu chưa phân loại 0
Y [Free] Đề tài Chứng minh một số luật trong lập luận theo xác suất khoảng Tài liệu chưa phân loại 0
M [Free] Đề tài Xác lập cơ sở khoa học địa lý phục vụ sử dụng hợp lý tài nguyên thiên nhiên khu vực ve Tài liệu chưa phân loại 0
T [Free] Đề tài Xác định các loại đất chính ở huyện Cao Lãnh theo hệ thống WRB của FAO năm 2006 (FAO, Tài liệu chưa phân loại 0
B Tài liệu học Xác xuất thống kê - Slide + Đề thi, kiểm tra Xác Suất Thống kê 1
T Viết đề tài báo cáo "kế toán doanh thu và xác định kết quả kinh doanh" tôi có thể tham khảo tài liệu Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
D Phân tích và đề xuất giải pháp nhằm hoàn thiện công tác quản lý tài chính tại Công ty cổ phần Gang thép Thái Nguyên Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác