Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

duythuc_manu

sauhu Hiện tại mình có 1 acc Vip Account Tailieu.vn. Nay mang lên đây chia sẽ cùng tất cả người. đây là thông tin sơ bộ: hiện tại download được: 8586 tài liệu và có hiệu lực đến ngày: 07/10/2013, nhưng vẫn còn tăng, tất cả người down thoải mái nhé.

1 ngày mình sẽ kiểm tra pass 1-3 lần nhé. vì mình biết sẽ k ít người đổi pass đâu.

mình share vì tất cả người, tất cả người cũng hãy vì lẫn nhau, hãy xài chung và dùng ai phá nhé. mình k xài, để người khác xài. đúng k nào. bạn nào muốn lấy acc+pass thì cứ gửi1 mail đến: (nhớ để lại nick ketnooi.com/forum của bạn), hộp thư của mình sẽ trả lời tự động nhé. ai thấy có ích thì bấm thank động viên tinh thần nhé.
và các bạn lưu ý. khoảng 1 tuần mình sẽ đỗi pass 1 lần nhé. vì hạn chế người khác ngoài ketnooi.com/forum dùng. nên ai sử dụng thì khi nào k vào dc thì gủi mail như trên. sẽ có pass mới. dễ mà. phải không tất cả người.
bạn nào không nhận được mail phản hồi thì gửi lại lần nữa nhé. vì lâu lâu các bạn gửi, nó vào hộp "spam" của mail mình, vì thế hãy gủi lại để lấy ACC mình vừa send và đang đợi kết quả

Bài rất hữu ích, tks pác chủ thớt. tui mới mail dăng ký 1 acc tới pác, pác check và giúp nhé.

---------- Bài thêm lúc 10:40 ---------- Bài trước là lúc 10:37 ----------

Tuyệt luôn...gửi mail nhận dc acc ngay. Vào down mấy thứ cần thiết

tui chưa có nút Tks nên Tks mồmmmmmm

---------- Bài thêm lúc 10:41 ---------- Bài trước là lúc 10:40 ----------

Gửi mail nhận dc acc lun. Chưa có nút tks nen tks pác = mồmmmmmm

MInh khong hieu cai (nhớ để lại nick ketnooi.com/forum của bạn) tuc la de lai o dau ha ban gui luon cung mail hay de tren dien dan???

---------- Bài thêm lúc 11:53 ---------- Bài trước là lúc 11:49 ----------

Minh không hieu cai (nhớ để lại nick ketnooi.com/forum của bạn) la sao??? De lai tren 4rum hay dinh kem cung mail khi gui

---------- Bài thêm lúc 11:50 ---------- Bài trước là lúc 11:53 ----------

Minh khong hieu cai (nhớ để lại nick ketnooi.com/forum của bạn) la de lai nick cn-zoom tren 4rum hay dinh kem cung mail khi gui??

nguyenkhoi_9vn8

Thank bạn nhé!

mà sao mình vào tailieu.vn chậm thế nhỉ? Dạo này vào mấy trang để download tài liệu toàn bị lag hoài, hjx!

girlplay_bizboz

quangvien11 tao doi pass roi. Chug may khoi xai nhe. Hoho ăn cắp nick mà còn k biết xấu hổ.k có tinh thần vì cộng đồng,tham lam,ích kỉ

---------- Bài thêm lúc 14:04 ---------- Bài trước là lúc 14:00 ----------

sauhu Hiện tại mình có 1 acc Vip Account Tailieu.vn. Nay mang lên đây chia sẽ cùng tất cả người. đây là thông tin sơ bộ: hiện tại download được: 8586 tài liệu và có hiệu lực đến ngày: 07/10/2013, nhưng vẫn còn tăng, tất cả người down thoải mái nhé.

1 ngày mình sẽ kiểm tra pass 1-3 lần nhé. vì mình biết sẽ k ít người đổi pass đâu.

mình share vì tất cả người, tất cả người cũng hãy vì lẫn nhau, hãy xài chung và dùng ai phá nhé. mình k xài, để người khác xài. đúng k nào. bạn nào muốn lấy acc+pass thì cứ gửi1 mail đến: (nhớ để lại nick ketnooi.com/forum của bạn), hộp thư của mình sẽ trả lời tự động nhé. ai thấy có ích thì bấm thank động viên tinh thần nhé.
và các bạn lưu ý. khoảng 1 tuần mình sẽ đỗi pass 1 lần nhé. vì hạn chế người khác ngoài ketnooi.com/forum dùng. nên ai sử dụng thì khi nào k vào dc thì gủi mail như trên. sẽ có pass mới. dễ mà. phải không tất cả người.
bạn nào không nhận được mail phản hồi thì gửi lại lần nữa nhé. vì lâu lâu các bạn gửi, nó vào hộp "spam" của mail mình, vì thế hãy gủi lại để lấy ACC

Mọi Người chú ý: tailieu.vn vừa hạn chế đỗi điễm: "*** Bạn có thể đổi điểm khi số lượt download hiện tại của bạn ít hơn 1000 tài liệu và ngày hết hạn không quá 3 tháng."

mà k sao. mình làm acc 1000 tài liệu, rồi share cho ae. he. kiểu j mình cũng share dc mà thanks bạn,mình nhận được rồi

vote cho bạn 1 phiếu

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Các chủ đề có liên quan khác