Pic_xynh

Không biết sao Yahoo em bị lỗi :

bị thay đổi text làm icon khi click vào không hiển thị . Mọi người giúp em với .

sweet_candy_039

locvhla mình cũng đang bị như bạn này ^^! của bạn đây bỏ file rar vô thư mục C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Media rồi giải nén
Code:

peheo1510

interpol95 của bạn đây bỏ file rar vô thư mục C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Media rồi giải nén
Code: vẩn thiếu bác ơi chắc bị lỗi rùi ^^!

nonlimit

locvhla

vẩn thiếu bác ơi chắc bị lỗi rùi ^^!
bạn ơi bấm tks giùm tớ cho nó lên 100 nha

chỉ còn cách gỡ yahoo ra rồi cài lại

kh0x47

Ôi hôm qua vào yahoo ( mình ít vào ) cũng bị như vậy, chẳng biết sao nữa, ai fix giùm tất cả người với

xXx_xXx

Mình cũng đang gặp tình huống tương tụ. Đã thử tất cả cách, thậm chí cài cả Yahoo! ver. 11 cũng không cải thiện. Hình như Yahoo! vừa cập nhật các smilies mới, nhưng không hiểu sao chỉ vài người xui xẻo như mình và các bạn bị lỗi này.

Kelyn

hình như rất nhiều người bị hiện tượng này ae qua " TIn Học căn bản " xam là biết ngay !!

gaiphodam

mình đợi bác nào pro ra tay cứu giúp cả nhà, chứ têế này nản quá. chat chẳng thoải mái gì cả

Hildbrand

Hay là do cài firefox 4 nhỉ? hôm nay mình cài firefox 4 lên thì bị hiện tượng tương tự như trên.

trunghiepsy Hay là do cài firefox 4 nhỉ? hôm nay mình cài firefox 4 lên thì bị hiện tượng tương tự như trên. mềnh cài ff4 lâu òy mà giờ mới bị đấy chứ, chắc không phải rùi

rugenan

haiz..giống mình vậy ta..hôm trc mình có cài firefox rồi hôm sau bị lỗi yahoo liền à..hic..ko biết sao cho hết đây..

Tung_Huynh Mấy hôm nay mở yahoo ra chat chít thì thấy bảng mặt cười nó bị trống mấy chỗ trông rất xấu và khó chịu, tìm hiểu ra thì thấy khá nhiều người cũng bị như mình và nó là do Yahoo mới thêm mặt cười cho chương trình chat nên gây ra tình trạng này

Để khắc phục tình trạng này thì các bạn có thể tải chương trình sau về để Fix lỗi không đến 2 giây.

Link download:

Tải file trên về giải nén ra và chạy file .exe

Hiện lên bảng thông báo thì nhấn Ok

Kết quả chạy thành công và không có lỗi thì bạn sẽ thấy khá thú vị, rất nhiều mặt cười mới vừa được cập nhật

các bạn có thể xem danh sách biểu tượng mặt cười gồm cả những biểu tượng mới tại đây:

Chúc các bạn thành công!

Bonus thêm bản fix cho Pidgin - Ubuntu

Link:
Thành công !

Các chủ đề có liên quan khác