Caley

mấy hum nay xem phim thấy cứ 3s lại load 1 lần @@ mạng dnày chán đời thật có bác nào có tin nội bộ hay bị tương tự thế hôk? khả năng là bị hack oy an ninh mạng đang loạn cả lên @@

Baran

Thấy vẫn bình thường chẳng bị sao cả. Dowm fim các host cũng ổn 450 -> 500kb/s. Mình đang xài Mega Easy 250k/tháng trọn gói.

amoll07

mấy chú ăn nói linh tinh.đó là do sấm chớp ầm ầm chứ đâu phải do mình.ráng chịu.

tui bị mấy bữa nên làm ăn được gì đâu.khổ thế. kiểu này ôm laptop đi tìm wifi cho rùi

vuvy_50kg

hieu.nguyen84 Thấy vẫn bình thường chẳng bị sao cả. Dowm fim các host cũng ổn 450 -> 500kb/s. Mình đang xài Mega Easy 250k/tháng trọn gói. Sao mạng nhà bạn tốt thế.Nhà mình cũng xài gói tương tự nhà bạn,mà down trên mediafire dc có 70~80kb/s.Nản

disomvet0i

mạng mình thì bình thường không có vấn đề gì, vẩn cứ down up thường xuyên. không rớt mạng, xem phim kéo torren bình thường

hyme_guagua

có người bị có người không thì phải,nhà mình thì bị mấy ngày nay rồi chắc do thời (gian) thiết hay sao ấy.

Gr­mur

Mình đang dùng lechlink (không biết viết đúng không nữa) của công ty mà download MF hôm nay cũng chậm quá, có lúc chỉ 20KB/sec, max thì 250KB/sec....tuần trước là 500KB/sec....

Các chủ đề có liên quan khác