Wichamm

Không hiểu vì sao mình dùng Winamp vẫn không nghe được. Click xuống cái loa nhỏ ở Tray thì nó báo sẽ close. Vây mình muốn cài lại Sound Device thì làm sao các bạn. Thank nhiều

rock_with_boa

KwunTong Không hiểu vì sao mình dùng Winamp vẫn không nghe được. Click xuống cái loa nhỏ ở Tray thì nó báo sẽ close. Vây mình muốn cài lại Sound Device thì làm sao các bạn. Thank nhiều bạn nhấp chuột phải ở mycomputer -->manage -->deveci manager --> sound video and game controllers .

bạn vô đó thấy tên card sound thì bấm unintalls đi. rồi chọn update lại cài driver card sound lại.thân

An_kute

Bạn ơi mình vào như bạn chỉ rồi nhưng không thấy card trong sound controllers. Và mình update drive là sao bạn chỉ rõ cho mình luon nha

Treowe

máy của bạn bị mất river rồi

bạn có nhớ nó tên gì không

không thớ thì thua rồi mà bạn đang sài Windows gì . Main gì thì mới được chứ

nếu xài Onboard thì thử tìm trên mạng đi

có gì hỏi thêm thì Phần mềm cho mình
[email protected]

mình có cách này nè mình làm cũng đ.c đấy

chuột phải vào my computer chọn manage--->device manager--->sound video and game controllers.bạn chọn dòng có chữ realtek ý chuột phải vào và chọn update driver bạn next đến cái thứ 2 thì bạn chọn dòng có chữ advanded xog bạn hướng vào ổ driver trog máy có sẵn hoặc không thì bạn cho cái đĩa driver vào r' hướng vào file audio của nó

Các chủ đề có liên quan khác