Mình được biết khi cài windows bằng đĩa thì phải vào BIOS thiết lập khởi động từ CD-ROM, các bạn cho mình hỏi sau khi cài windows xong có phải vào BIOS để chỉnh lại khởi động từ Hard disk không? Thanks.

mactructhu

không cần thiết đâu bạn à,vào chỉnh lại cũng được mà không vào cũng được

vtuccm04

hungthang628 Mình được biết khi cài windows bằng đĩa thì phải vào BIOS thiết lập khởi động từ CD-ROM, các bạn cho mình hỏi sau khi cài windows xong có phải vào BIOS để chỉnh lại khởi động từ Hard disk không? Thanks. no.........

hungthang628 Mình được biết khi cài windows bằng đĩa thì phải vào BIOS thiết lập khởi động từ CD-ROM, các bạn cho mình hỏi sau khi cài windows xong có phải vào BIOS để chỉnh lại khởi động từ Hard disk không? Thanks. Không cần thiết đâu bạn ơi.

Nếu thích thì cứ làm, không vần đề gì cả, nhưng không được gì cả, lại còn phí thời (gian) gian nữa.

Tốt nhất là không nên bạn ạ !

Penn

hungthang628 Mình được biết khi cài windows bằng đĩa thì phải vào BIOS thiết lập khởi động từ CD-ROM, các bạn cho mình hỏi sau khi cài windows xong có phải vào BIOS để chỉnh lại khởi động từ Hard disk không? Thanks. Chỉnh cũng được, không chỉnh cũng được!

PeLan_KuAnh

cài xong thì chỉnh lại boot từ hard disk để mỗi lần bật máy lên nó đỡ phải check qua cdrom mất thời (gian) gian

Các chủ đề có liên quan khác