phuonghuong70

Chào các bác, em lang thang trên mạng thấy hình vẽ này đẹp quá, không biết là sử dụng phần mềm nào đề làm ra, các bạn có bác nào biết cho em xin ít thông tin nhé. Xin lỗi vì em không biết đặt bài chỗ nào, nếu có vi phạm mong các MOD di chuyển dùm em nhé . Thank các MOD nhé

Hình đây ạ:

be_hanh

đầy rẫy. đưa ra mấy cái nổi nổi cho dẽ biết. như coreldraw . PTS, thậm chí paint cũng làm được.

Phần mềm này cũng được nè!

Mới test xong đấy,Có video chỉ dẫn luôn ngen.

Download:

@Meganame: Hi, em mới down về, con AVG nhà em báo nó là trojan Horse, mà tại sao bác không đưa em tên chương trình nhỉ, chỉ có dòng chữ setup.exe???

@mr_nỏm: ý em không phải vậy đâu bác, ý em là chương trình này hình như nó có sẵn các cái hình như cái đám mây, hình người, hình mũi tên ở trên đấy bác, mình chỉ kéo thả vào và đặt tên thôi. Dù sao cũng Thank bác,

Meganame Phần mềm này cũng được nè!

Mới test xong đấy,Có video chỉ dẫn luôn ngen.

Download: thằng này thì 100% là virut! topic nào nó chả post! thế mà chả thấy mod delete hay ban nó luôn đi!

@mr_nỏm: ý em không phải vậy đâu bác, ý em là chương trình này hình như nó có sẵn các cái hình như cái đám mây, hình người, hình mũi tên ở trên đấy bác, mình chỉ kéo thả vào và đặt tên thôi. Dù sao cũng Thank bác,

làm gì có phần mềm nào chuối như bạn nói ? có lẽ là tự vẽ = các soft khác thôi, nếu bạn thích kiểu đấy thì lấy PTS về mà cắt từng hình mà bạn thích ra rồi ghép lại thành ảnh mới cũng vậy mà.

mà nhìn mấy cái hình quen quen, hình như PP office 2010 có thì phả ., mà thôi. bạn thích làm kiểu gì thì phác ra rồi mình làm cho =.=!

Các chủ đề có liên quan khác