INFO :

Name : Kung fu Panda 2

Genre : Animation | Action | Adventure

Director: Jennifer Yuh

Writers: Jonathan Aibel, Glenn Berger

Stars:Jack Black, Angelina Jolie and Jackie Chan

Idmb rating : 8.0/10

NỘI DUNG CHÍNH :

Cuộc sống của Po hiện tại đẹp như một giấc mơ: trở thành Thần Long Đại Hiệp (The Dragon Warrior), bảo vệ Thung Lũng Yên Bình (Valley of Peace) cùng với những người bạn và các sư huynh và sư tỷ kung fu đồng môn là Ngũ Đại Hào Kiệt (The Furious Five) gồm Hổ Sư Tỷ (Tigress), Sếu Sư Huynh (Crane), Bọ Ngựa Sư Huynh (Mantis), Rắn Sư Tỷ (Viper) và Khỉ Sư Huynh (Monkey).

Thế nhưng, cuộc sống mới của Po đang bị đe dọa với sự xuất hiện của một thế lực đen tối khủng khiếp. Hắn sử dụng một vũ khí bí mật (an ninh) và không có gì ngăn chặn nổi, nhằm xâm chiếm Trung Hoa và hủy diệt trả toàn môn võ kung fu. Po và The Furious Five phải có một cuộc hành trình băng qua lục địa Trung Hoa nhằm tiêu diệt thế lực xấu xa đó. Nhưng làm thế nào Po có thể chặn đứng một thứ vũ khí mà nó có thể chặn đứng tuyệt cú đỉnh kung fu? Po phải quay lại nhìn về quá khứ và khám phá bí mật (an ninh) về nguồn gốc của sự huyền bí, chỉ có vậy Po mới có thể phát huy hết sức mạnh của mình để thành công.

TRAILER :

LINK DOWNLOAD :

Link tải về

SUB :

Link tải về

PASS GIẢI NÉN : adela.vn

BONUS : đối với các bạn nào muốn xem bản đẹp hơn thì down bản ở phía dưới nhé (4GB).

LINK DOWNLOAD :

PASS GIẢI NÉN : adela.vn

Nguồn : Adela

Cory

pass giải nén là gì vậy bàn. Thanhks!

---------- Bài thêm lúc 19:06 ---------- Bài trước là lúc 19:02 ----------

à, tìm thấy rồi, adela.vn Thank bạn nhiều nhé!

Constantine

phunglainhan cái 4 gb lỗi hơn 1 nữa rồi bạn ợi không down được Sáng nay mình vừa check lại,link down bt mà bạn.Mình khuyên bạn nên down ban ngày thì ổn định hơn,buổi tối hay bị lỗi lắm ^^

mouocxa

tontu102 4G đẹp hơn hả, thế sub có chuẩn với bản 4G không bạn ơi :O Chuẩn chứ bạn ^^

Các chủ đề có liên quan khác