sonntcimas

xin chào tất cả người.chúc một ngày vui vẻ & mai mắn.mọi người giúp mình với,mình đang thực tập về kế toán trước lương nhưng mà hông biết viết sao hết,nếu bạn nào có bài mẫu làm ơn gửi cho mình với nha.Thank nhìu nhìu.

Gửi bạn file này tham khảo, file này cũng được suy tầm từ diễn đàn của nhà kế, hìnhcoi nhưcủa pác Bao vừa post

W_RaDo

Nguyên văn bởi tthquyen

Gửi bạn file này tham khảo, file này cũng được suy tầm từ diễn đàn của nhà kế, hìnhcoi nhưcủa pác Bao vừa post

Bạn ơi mình đọc bài này tương tự ở công ty của mình thực tập. MÌnh đang không rõ phần tính lương của công ty này lắm:bây giờ công ty đổi tên là ct cổ phần sản xuất và kinh doanh vật tư thiết bị VVMI.

Nếu bạn biết rõ bạn cho mình yahoo được không mình muốn hỏi trực tiếp với bạn. Bạn giúp mình nhé, mình Thank bạn nhiều. yahoo của mình là : [email protected].

Mình đang không rõ phần lương sản phẩm sau khi tính cho từng tổ thì họ chia cho từng người theo tiêu thức gi?

andrea_12605

Nguyên văn bởi tthquyen

Bạn ơi,sao mình đọc hok dc,hok phải kiểu chữ tiếng việt. Bạn gửi lại giúp mình với.Thanks

Các chủ đề có liên quan khác