oanh12ls

thank chủ thớt rất là nhiều :x

p/s : thề chứ thằng nào cứ muốn lấy của chung về làm của riêng tao nguyền rủa cả họ nhà nó chết :mad:

mình vừa phải reset pass 1 lần....các thanh niên bây giờ ý thức kém không chịu nổi

bangnhan_3010

mrmsmoon 11am 06/06/2011 check ok

nhưng sao mình không dơn bằng IDM được Chắc là sever bị lỗi bạn ah.Nhà mình cũng không down bằng IDM được.Mình thử tất cả các phiên bản rồi.Hiii.

Bữa trước gửi mail cho admin bên đó.Họ hứa là hết tuần này sẽ khắc phục sự cố này rồi.

tidus_3012

sao nhiều người thích change pass thế nhỉ có chiếm được đâu mà cứ change hoài. Mình vừa reset pass lại rùi !!

Mấy đứa chó này, vừa chịu ơn người khác lại còn đổi pass, cá nhân hóa, đúng là ghê tởm.

Mất công tui reset pass.

ôi vãi,bố nào lên cũng reset lại pass thì biết c nào mà down,xong nó không down được lại reset,thế thì down sao được đề nghị anh em sử dụng chung 1 pass thôi

trucvy_vyvy

Đề nghị các bạn có reset pass thì lại đổi về dungka để nguioi sau con vao duoc nhe

---------- Bài thêm lúc 22:52 ---------- Bài trước là lúc 22:43 ----------

982486 Mình Vừa đổi pass lại rồi có ai đổi nữa pass mới : ngocanh

Đừng đổi nữa mất công em reset nữa ............mong anh em dùng chung cái pass: ngocanh luôn đi cho tiện ............. Chó chết, ông nào cũng thích cá nhân thế này thì đêcks khá được. Nếu reset thì nên đổi ngay về pass nguyên bản của chủ thớt để tất cả tất cả người dùng chung.

Raymundo

Mấy thằng đó đổi pass thì mình lại reset pass, nó đổi mãi cũng chán ấy mà.

shadyhung

các bạn đừng đổi pass
chỉ cần vào mail check mail mới rồi lấy mật khẩu ấy mà dùng thôi

Các chủ đề có liên quan khác