toiyeusexvasex

Mình mới được dóc.4share.vn trả gold cho 1 acc,được nâng cấp thành vip lên mình share cho ace dùng chung.Hiiiii

User : accvip_dungka

Pass : dungka

Chú ý:

1.Vì đây là acc mình lập để share cho ace dùng chung lên các bạn không lên thay đổi hay xóa hết dữ liệu bên trong.

2.Dạo này 4share nó làm găng rồi.Lên các bạn đừng đăng nhập bằng tool nha.Sẽ bị block acc đấy.

3.Khi acc bị change pass thì các bạn chỉ cần Vào Trang chủ của Nhập mail là [email protected] và nhập Security code thế là ok.Rồi các bạn vô để nhận pass mới nha.Sau đó các bạn vô 4share để chang lại pass nha.Để tiện cho các bạn dùng.Mình khuyên là lên reset pass thôi,đừng đổi sang pas khác bất tiện cho các bạn khác.Hiiiiii

cent_yang

Ý tưởng và cách làm của bạn hay thật, làm thế này thì ai cũng có thể change pass về mặc định được

miumiususu1

Thanks bạn nhiều quá ! ra quán dow tốc độ lên tới 4MB,k có thi chỉ tầm 450kb/s

january.alone

cách này rất hay , chỉ dẫn cả cách lấy lại pass khi bị đổi , như vậy thì acc mới xài được lâu dài , thanks bạn 100 lần

Hugh

thanks cchur thớt ngàn lần, chủ thớt pro wa có cái mail public cho ace reset lại pass, mấy thằng cha rảnh chuyên đi đổi pass đợt này đói nhăng răng rồi đây.kaka

lona_4292

thanks bạn nhiều nhé

mà sao trong bài viết bạn cứ nha, nha, nha hoài vậy

đùa thôi, thanks bạn nhiều lắm

Mình vừa thử, đúng là tuyệt, vừa reset pass dungka lại

---------- Bài thêm lúc 20:05 ---------- Bài trước là lúc 19:59 ----------

Cách share Acc này rất hay....khỏi lo mấy Pác kém ý thức đổi Pass rùi...kakaka

Amott

không mấy khi dùng 4shared nhưng cũng thanks vì ý tưởng hay lũy ích nhiều cho 4rum bạn nhé

rongconct thanks bạn nhiều nhé

mà sao trong bài viết bạn cứ nha, nha, nha hoài vậy

đùa thôi, thanks bạn nhiều lắm Hiiiii.Nó thành thói quên rồi bạn àh.Mình vừa sửa lại rồi đấy.

---------- Bài thêm lúc 22:46 ---------- Bài trước là lúc 22:42 ----------

Nói chung ý tưởng mới luôn đến từ những người khác người.

baouyen2210

Regent mới đó mà vừa có người change pass mình mới reset lại pass xong !! Hướng dẫn kỹ đến thế rồi sao vẫn có người thích đổi Pass để độc quyền vậy. Mất công người khác Reset lại Pass.

Các chủ đề có liên quan khác