langtu87_kr

Cho em hỏi mấy bữa nay em chơi mấy game như fifa hay Cf đều rất bình thường vậy tại sao bữa nay em down TLBB về chơi và đăng nhập thì nó báo lỗi directx 9.0!!! thế là em vào dxdiag và tá hỏa khi máy nó vẫn báo là directx 8.1 nếu là directx 8.1 vậy tại sao em chơi được cf và fifa. cần lời giải đáp

thank

men_lovy_love9x

troioimoa Cho em hỏi mấy bữa nay em chơi mấy game như fifa hay Cf đều rất bình thường vậy tại sao bữa nay em down TLBB về chơi và đăng nhập thì nó báo lỗi directx 9.0!!! thế là em vào dxdiag và tá hỏa khi máy nó vẫn báo là directx 8.1 nếu là directx 8.1 vậy tại sao em chơi được cf và fifa. cần lời giải đáp

thank Giải đáp gì nữa, báo lỗi đó thì bạn cài directx 9.0c vào thôi

bạn có thể tải về và cài vào

nghia245vl Giải đáp gì nữa, báo lỗi đó thì bạn cài directx 9.0c vào thôi

bạn có thể tải về và cài vào

hình như bạn không hiểu ý mình, mình muốn hỏi là tại sao mình cài directx 9.0 rùi mà máy nó báo là 8.1 , nếu là 8.1 sao chơi được các game online của pác VTC kia chứ

Aliz

Vậy thì kiếm cái DirectX Happy Uninstall về xóa DX 8.1 đi rồi íntall DX 9.0 vô.

Twrgadarn

Có lẽ các trò Fifa , CF vẫn còn hỗ trợ Direct x8 vậy thôi , còn nó kêu cài x9c thì cài vào mà chơi .

s0ic0nmafja

có thể direct9.0 của bạn bị lỗi. bạn có thể download directX9.0c tại đây:

Zany_Boy

troioimoa Cho em hỏi mấy bữa nay em chơi mấy game như fifa hay Cf đều rất bình thường vậy tại sao bữa nay em down TLBB về chơi và đăng nhập thì nó báo lỗi directx 9.0!!! thế là em vào dxdiag và tá hỏa khi máy nó vẫn báo là directx 8.1 nếu là directx 8.1 vậy tại sao em chơi được cf và fifa. cần lời giải đáp

thank Fifa và Cf hình như không cần direcx hay sao ấy

Các chủ đề có liên quan khác