chodientu

500 thành viên may mắn và nhanh tay đăng ký sớm nhất sẽ nhận được tài khoản chơi thử nghiệm bold thuần Việt Thuận Thiên Kiếm.

Như vừa thông báo

, Thời gian ra mắt phiên bản bankrupt beta của Thuận Thiên Kiếm sẽ bắt đầu từ ngày 12/08 và ngay từ ngày 05/08 bold thủ sẽ có thời cơ nhận được tài khoản thử nghiệm của trò chơi. Người chơi có thể nhận tài khoản thử nghiệm từ trang chủ, diễn đàn Thuận Thiên Kiếm và ngay tại Game4V.vn

Để nhận được tài khoản thử nghiệm (account test) Thuận Thiên Kiếm, bold thủ hay nhanh tay VÀO ĐÂY để đăng ký và biết thêm chi tiết. Chúc các bạn may mắn

Nguồn:

PS: Nếu anh em ai chưa có acc thì nhớ nhanh chân lên nhé... Chậm chân hết ráng chịu.......

Destan

Hay, mới ghé qua, coi em Elly, chảy máu mũi luôn

Beaton

Mấy chú, mấy cô, mấy anh, mấy chị ơi cho em xin 1 acc chơi thử thuận trời kiếm với. LÀM ƠN!

diquabongtoi

Kính chào BQT,

Em rất muốn analysis thử trò chơi TTK, vì thế e mong BQT cho e xin 1 acc TTK (CB)để e có thể chơi thử trò chơi TTK cùng với tất cả người...

Chân thành Thank và em rất mong được sự hồi âm của BQT!!

Traveon

mình cũng vừa chờ đợi giây phút này lâu lăm rồi, gần 1 tháng nay ngày nào cũng ngó qua xem tình hình xin acc test.

Hay giup mình - một người mê amateur - một ngươi đang chờ đợi amateur thuần việt đầu tiên.

email cua mình: [email protected]

Xin cảm ơn!

Dunleigh

tui đợi bold này cũng khá lâu rồi, mong ban quan trị Website qua tâm cho tui xin 1 tài khoản thử nghiệm Thuận Thiên Kiếm.

Email : [email protected]

Rất mong ban quản trị Website qua tâm dùm !

Amos

chờ đợi lâu quá rồi

chơi nhiều bold mà chưa có bold nào của việt nam cả

anh em ai còn acc thì allotment cho mình 1 cái nhé

đảm bảo chơi hết mình , chơi nhiệt tình luôn

gửi ID và canyon vào mail [email protected] nhé

thank anh em nhiều

Maynor

Thank nhiều ! tui vừa nhận được tài khoản thử nghiệm Thuận Thiên Kiếm từ ban quản trị Website.

Các chủ đề có liên quan khác