goodnight_8x

Tình hình là máy tinh nhà mình cứ đăng nhập vào yahoo thi nó rất hay bị khởi động lai máy tính,mình thử cài lại windows rồi nhưng vẫn không được, cài lai windows chỉ dung được 1 thời (gian) gian nhưng khi mình xóa tePhần mềm internet trong ổ C thi bệnh cũ lại tái phát,mà các chương trình khác chạy không bị làm sao hết mình cái yahoo la bị như thế, mình không biết nguyên nhân la do window hay máy nữa, mà máy mình mới mua chưa được 1 năm toàn linh kiện tốt cả

Có bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp minh với mình đang rất khổ sở với cái yahoo này không dùng thì không được mà dùng cũng không xong huhu....

duyt07a1 Tình hình là máy tinh nhà mình cứ đăng nhập vào yahoo thi nó rất hay bị khởi động lai máy tính,mình thử cài lại windows rồi nhưng vẫn không được, cài lai windows chỉ dung được 1 thời (gian) gian nhưng khi mình xóa tePhần mềm internet trong ổ C thi bệnh cũ lại tái phát,mà các chương trình khác chạy không bị làm sao hết mình cái yahoo la bị như thế, mình không biết nguyên nhân la do window hay máy nữa, mà máy mình mới mua chưa được 1 năm toàn linh kiện tốt cả

Có bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp minh với mình đang rất khổ sở với cái yahoo này không dùng thì không được mà dùng cũng không xong huhu.... bạn này có xài BKAV không đó, nó rất hay xung đột với yahoo, nếu có thi gỡ bỏ đi bạn

vanganhmm_52

máy minh chi cai mấy cái phần mềm thông thường thôi IDM, Nero, acrobat, toltal video converte, Power DVD(xem dia DVD), K-Lite codec pack,usb fire wall(bat virut o usb) không hieu nó có bị xung đot với 1 trong những phầm mềm trên không nữa

---------- Bài thêm lúc 09:24 ---------- Bài trước là lúc 09:23 ----------

satthu5goc bạn này có xài BKAV không đó, nó rất hay xung đột với yahoo, nếu có thi gỡ bỏ đi bạn mình không dùng phầm mềm diệt Virut nào hết

pe.kull

Bản yahoo của bạn đang dùng là bản nào ấy?

Nếu như bạn không dùng phần mềm diệt virut nào thì có khi là do virut ấy.

Cài thử phần mềm diệt Virut coi.

Các chủ đề có liên quan khác