phuongngoc0207

Máy nhà mình sau khi được mình nghịch bây giờ không vào được windows nữa. Nó chạy đến hết logo tosiba la hiện thanh trỏ chuột nhấp nháy ở góc trên cùng bên trái màn hình rồi chẳng thấy sao nữa. Bạn nào biết sửa không giúp mình nhanh với, mình bây jơ đang on bằng đt

tjeu_thu_bg

Có thể là do lỗi Win, mất file hệ thống... -> Cài lại windows

Hay Ghost lại máy.

Bạn cũng có thể bảo hành nếu còn hạn bảo hành.

ha_online_1991

atl+ctrl+del.ấn 3 phím này là vào ok bạn ak.thử xem.hi.nhưng tốt nhất bạn nên cài lại windows đi.

Coman

bạn nên nói rõ bạn vừa làm gì thì tất cả người mới giúp được bạn chứ

mình ủng hộ ý kiến cài lại windows hay ghost máy nhưng mình thì không thích như vậy nên mình lun cố tránh chuyện cài lại win

dùng cách nào thì tùy bạn

minhmeo291

liokocode cài lại or ghost đúng đó mình cũng nghịch rồi bị như thế, cách tốt nhất là cài lại or ghost thôi. hjx chưa được 1 tuần mà mình vừa phải cài lại windows 2 lần do nghịch mấy cái file hệ thống đó

kuxun_hero

gacon5757 đúng đó mình cũng nghịch rồi bị như thế, cách tốt nhất là cài lại or ghost thôi. hjx chưa được 1 tuần mà mình vừa phải cài lại windows 2 lần do nghịch mấy cái file hệ thống đó Bình thường, ngày trước tớ vọc lung tung 1 ngày cài lại 2 lần

tueminh23

bác nên cài lại windows hay ghost tuỳ thích , tui cũng bi như bác nếu hok biết lỗi ở đâu hay cách sữa ngồi mò cuối cùng vẫn fai ghost thoy à , bỏ 15 phút cài windows hay ghost lại chứ đừng như tui ngồi moà 1 ngày trời làm hok dc gì cuối cùng ghost lại ^^ chúc bác thành công nha

h3okut3_9s

ChanhEp Bình thường, ngày trước tớ vọc lung tung 1 ngày cài lại 2 lần hì hì muốn giỏi thì đầu tiên là phải phá cái máy tính của mình rồi mới dám đụng vào cái của người khác được

hai_1312

Cài lại windows dc hay vào khởi động được file ghost thì đã tốt. Đằng này thì cài lại windows đúng đến lúc khởi động lại máy để vào chương trình cài windows thì vẫn hiện con trỏ chuột như lúc chờ máy nhận dĩa cd vậy, và không bao giờ lên dc nữa

Các chủ đề có liên quan khác