test_dephia

Hôm nay mình vừa ghép xong bài luận đến khi lưu file word thì nó bị đơ luôn. Mình chẳng làm được gì nữa chỉ có thể nhìn cái file đang bị đơ mà thôi

keongotgili07

yuukami hik hik. bài của mình chỉ có gần 50 trang thôi mà từ nãy tới giờ nó vẫn đơ như thế Nhiều trang quá, word lại lưu từng trang 1, nên nó có thể hơi chậm, nhưng mà bạn bj đơ bao nhiêu phút rồi ?

mitinnaruto

auauau97 Nhiều trang quá, word lại lưu từng trang 1, nên nó có thể hơi chậm, nhưng mà bạn bj đơ bao nhiêu phút rồi ? hik hik. 30 phút rồi bạn ơi. Mình không muốn làm lại bài đâu

noinho_khongten

yuukami hik hik. 30 phút rồi bạn ơi. Mình không muốn làm lại bài đâu Thế thì gay nhỉ, đáng nhẽ theo lý thuyết thì chỉ vài phút thôi chứ nhỉ.

Thế nó có save vào ở ổ nào không ?

haihcmuns_06

auauau97 Thế thì gay nhỉ, đáng nhẽ theo lý thuyết thì chỉ vài phút thôi chứ nhỉ.

Thế nó có save vào ở ổ nào không ? Ko.hik. lúc đầu tớ định save ở desktop. nhưng vừa ấn được chữ save thì nó đơ. bây giờ vẫn thế

p3kut3_jub0ypr0

Rút kinh nghiệm đợt này , nó bị đơ thế này mình cũng chẳng được gì, vì nó vừa đơ thì không còn cách nào khác ngoài reset máy .Chấp nhận thôi bạn ạ, thà rằng bạn rs xong đánh lại may ra còn vớt vát được gì, còn hơn ngồi chờ

Bác xài Office mấy , chứ em xài bản 2007 nếu có problem gì thì nó cũng có chế độ bung recovery lại vớt vác dc phần nào

vitieu_bao5

có phải là bài luận của bạn có nhiều hình không, 50 trang mà có nhiều hình ảnh thì máy RAM yếu dể bị đơ lắm, rút kinh nghiệm lần này đi, bạn là xong khoảng 2,3 trang rồi save lại. chút bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác