Khi mình ấn Giúp thì thấy có tab Register now.

Khi kích vào thì nó hiện ra trang web có địa chỉ sau:
Code: http://www.avg.com/ww-en/registration?lic=OE1FSC1SNk8yUC1WWUtYUy1CQVlXUi1DUFkzWS1XRU1CUg%3D%3D các bạn cho mình hỏi cái đó để làm gì vậy ?

Arielo

hieuscortion Cái serial này

của bạn không hợp lệ ah? Vì sao lại không hợp lệ nhỉ, mình lấy ở topi này trên ketnooi.com/forum mà:

---------- Bài thêm lúc 19:43 ---------- Bài trước là lúc 19:45 ----------

À, mà cái key ấy dùng được tới 2018 cơ mà.

Cái register ấy để đăng kí (cái chính là kiểm tra key) online luôn, nó yêu cầu bạn làm ra (tạo) một tài khoản để quản lí các key này nếu như xác nhận và đăng kí key thành công

Gedaliah

onivs Cái register ấy để đăng kí (cái chính là kiểm tra key) online luôn, nó yêu cầu bạn làm ra (tạo) một tài khoản để quản lí các key này nếu như xác nhận và đăng kí key thành công Kiểm tra key nghĩa là xem xem là key thật hay không à ?

songthan_tp2000

auauau97 Vì sao lại không hợp lệ nhỉ, mình lấy ở topi này trên ketnooi.com/forum mà:

---------- Bài thêm lúc 19:43 ---------- Bài trước là lúc 19:45 ----------

À, mà cái key ấy dùng được tới 2018 cơ mà. Phần lớn các key share đó đều có rất nhiều người dùng,khả năng bị backlisk rất cao.Trường hợp của bạn key đó vừa bị phát hiện là key không hợp lệ.

oanh_meo8x

hieuscortion Phần lớn các key share đó đều có rất nhiều người dùng,khả năng bị backlisk rất cao.Trường hợp của bạn key đó vừa bị phát hiện là key không hợp lệ. Vậy sao máy báo vẫn có thể dùng được tới 2018 vậy bạn ?

lovemesweet_264

hô hô cái AVG mình delete từ tuần trước ùi giờ kaspersky đang cho 1 năm bản quyền cơ mà tội gì không dùng

auauau97 Vậy sao máy báo vẫn có thể dùng được tới 2018 vậy bạn ? Cái key đó kần nào cài lại windows mình cũng dùng

vitcoiyeu

auauau97 Vậy sao máy báo vẫn có thể dùng được tới 2018 vậy bạn ? Nếu dùng,bạn không nên update online mà chọn update offline.

c0nverse1

hieuscortion Nếu dùng,bạn không nên update online mà chọn update offline. Updates offline là updates ở trong AVG à bạn ?

Hay là updates qua trang chủ của AVG thế ?

Các chủ đề có liên quan khác