vuhuong2010

Hiện này e thấy trên mạng có rất nhiều phần mềm làm đĩa như : 3d-anbum hay proshowgold nhưng không bít phần mềm nào làm pro hơn nhỉ Các bác cho ý kiến na. Hoặc có phần mềm nào mới + Hay post cho a e học hỏi.

timkhap

Đều là dạng pro cả, đơn giản dễ sử dụng.
Ngoài ra Window movie maker cũng khá ổn mà đơn giản.
Mình thấy proshowgold là khá được ưa chuộng hơn cả

dragonred56

đây là link của Phần mềm proshow gold: , và đây là link của ulead 12.0: , chúc bạn thành công

tac.lam59

Proshow thì chỉ thích hợp làm slide thôi. Còn cái 3D Album thì trông nó ảo ảo hơn, bạn lên youtube xem thêm vài clip mẫu để hiểu thêm nhé.

Còn nếu muốn thật là perfect thì có Adobe After Effect.

Tuy nhiên hơi bị khó xài đấy.

abctrang_girl

xuongca123 Proshow thì chỉ thích hợp làm slide thôi. Còn cái 3D Album thì trông nó ảo ảo hơn, bạn lên youtube xem thêm vài clip mẫu để hiểu thêm nhé.

Tuy nhiên hơi bị khó xài đấy. Hix. Khó xài bác có sách chỉ dẫn không. Cho e coi với. E chỉ nhin thấy ng ta làm bằng 3danbum vơi proshow chưa nhìn thấy làm bằng cái bác nói bao h. Có cái clip nào gửi cho e cái link càng tốt

---------- Bài thêm lúc 10:40 ---------- Bài trước là lúc 10:31 ----------

xuongca123 Proshow thì chỉ thích hợp làm slide thôi. Còn cái 3D Album thì trông nó ảo ảo hơn, bạn lên youtube xem thêm vài clip mẫu để hiểu thêm nhé.

Tuy nhiên hơi bị khó xài đấy. Bác có cái clip nào làm bằng cái này không cho e cái link . E thấy ng ta làm bằng 3d anbum nhiều hơn nhỉ. Hix. Chưa thấy clip nào làm bằng cái này cả. ah. Bác có sách chỉ dẫn thì càng tốt. Hi

Marcelinho

với kỹ năng khai thác phần mềm tốt thì cần gì sách hả bạn,cái này dễ mà,tự mò mới thấy hay và thú vị

Các chủ đề có liên quan khác