Mọi người xem dùm lEE đây là lỗi j với. Active win7 rồi mà vẫn cứ báo hoài. NK bảo hành chán quá

thanhbk_305

100% chưa có bản quyền rùi bạn thử dùng cái này xem mình cũng test được thành công cho mấy máy ùi ngon lành cành đào luôn

Nó báo windows nên phải được cài bản quyền ấy mà. Bạn thử dùng cái Remove Wat v2.2.7 xem?

Mình dùng cái này cho nhiều máy thấy ổn cả (nếu làm 1 lần không được thì làm nhiều lần), bạn vừa active rồi thì giờ Restore lại rồi Remove.

Nếu không cài Ubuntu của Linux mà xài, đỡ lo vấn đề bản quyền

Doggie

Mình kiểm tra thì thấy Windows active rồi đó mà cứ đang xài nó lại báo not genuine

---------- Bài thêm lúc 09:39 ---------- Bài trước là lúc 09:38 ----------

Sát Thủ Bóng Đêm Nó báo windows nên phải được cài bản quyền ấy mà. Bạn thử dùng cái Remove Wat v2.2.7 xem?

Mình dùng cái này cho nhiều máy thấy ổn cả (nếu làm 1 lần không được thì làm nhiều lần), bạn vừa active rồi thì giờ Restore lại rồi Remove.

Nếu không cài Ubuntu của Linux mà xài, đỡ lo vấn đề bản quyền Để mình thử xem...xài Remove Wat 1lần rồi active lại mà vẫn như thế...Thanks nha

---------- Bài thêm lúc 09:43 ---------- Bài trước là lúc 09:39 ----------

kirk2711 100% chưa có bản quyền rùi bạn thử dùng cái này xem mình cũng test được thành công cho mấy máy ùi ngon lành cành đào luôn
Đã test nhưng không hiệu quả...chắc bị lỗi ngay từ lúc cài windows rồi. Ngày đầu về vừa không có phần Active Genuine. Mình phải up từ Pro lên Ultimate rồi chạy Windows Activation Update thì phần Active Genuine mới nổi lên. Active rồi giờ vẫn bị lỗi như vậy. Thiệt là bó tay

Moran

7Loader 1.9.5:

Click vào càiđể Cr-ack.

down:
pass:sandyang.tk

Các chủ đề có liên quan khác